Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wapwazi

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Masanilo, Dec 6, 2010.

  1. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #1
    Dec 6, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Niko vacation, ila nafatilia JF kupitia kwenye simu. Ninatarajia kusafiri maili 410 jioni ya leo kwa kuendesha kwenye bara bara ilo jaa theluji (snowed road) naelekea mji wa kasikazini kwenda onana na M-JF mmoja naye amejaaliwa kupata mtoto wa kiume jana kama Teamo (baba Gift). Nimeshindwa pata ndege maana viwanja vya ndege vimefungwa, trains haziko reliable kuna delays na cancellation za kufa mtu. Naomba Mungu nifike salama na kurudi, hali si nzuri kabisa, urafiki wakati mwingine ni gharama sana. Zingatia sijawahi kuwa safarini umbali huo kwenye snow. I will have intermittent connection to JF via my mobile

    Acid, Fidel, Asprin, Kaizer, Mbu, Ng'wanangwa, DC, Baba Enock na wadada wote nitawatafuta nikitoka vacation kila mtu atapata zawadi

    Love ya all, nitawadondoshea picha kadri ya nafasi nitakayokuwa nayo.

    Mch Masa safarini
     
  2. GY

    GY JF-Expert Member

    #2
    Dec 6, 2010
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Safari njema
     
  3. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #3
    Dec 6, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Thanks. Ur prayers will be appreciated!
     
  4. GY

    GY JF-Expert Member

    #4
    Dec 6, 2010
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    You have them mkuu....wasalimie waliopata mtoto na wape hongera sana
     
  5. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #5
    Dec 6, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    JF ni familia kubwa hata wale tunaobishana kwa hoja ila issue za kijamii pamoja sana!
     
  6. AK-47

    AK-47 JF-Expert Member

    #6
    Dec 6, 2010
    Joined: Nov 12, 2009
    Messages: 1,381
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Mchungaji Bwana akutangulie katika safari yako
     
  7. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #7
    Dec 6, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Amen Amen!
     
  8. GY

    GY JF-Expert Member

    #8
    Dec 6, 2010
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Yeah, ni lazima keyboard life itenganishwe na umuhimu wa kuishi kama ndugu
     
  9. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #9
    Dec 6, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    safari njema Rev Masa lakini ni nani huyo aliyepata mutoto hataki kutajwa?
    Fikisha salaam zetu
     
  10. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #10
    Dec 6, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    My sweet dada FL1! Ni mwana JF ameomba confidentiality!
     
  11. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #11
    Dec 6, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    Zamani sana lebo za Usalama barabarani zilikuwa zinaandikwa maneno ya namna hii(nakumbuka):
    -Nenda kwa usalama,
    -Ukilewa usiendeshe
    -Angalia watoto

    Mkuu, maili 410 ni KM 650....NI MBALI KIDOGO...KUWA MAKINI!
     
  12. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #12
    Dec 6, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Thanks my bro! Vigezo na Masharti Kuzingatiwa.
     
  13. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #13
    Dec 6, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Haya Bwana salam zangu nyingi kwake ..mie pia nitajifungua mwenzi wa pili next year hope utakuja kunisalimia
    Thanx in advance
     
  14. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #14
    Dec 6, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mpwa Mungu akutangulie kwa kila jambo
     
  15. Humphnicky

    Humphnicky JF-Expert Member

    #15
    Dec 6, 2010
    Joined: Dec 1, 2010
    Messages: 1,508
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    Kyala akutule gwende ufike
     
  16. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #16
    Dec 6, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Wala usijali! Tutakuwepo kama kamati ya usimamizi na mapokezi ya mtoto!
     
  17. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #17
    Dec 6, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    My Boy! Pamoja sana
     
  18. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #18
    Dec 6, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Nimeipenda hii!
     
  19. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #19
    Dec 6, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Angalia mpwa Maralia Sugu anaweza jitoa muhonga mm hili linanipa shida kidogo kuwa makini ukiona yale mambo
     
  20. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #20
    Dec 6, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    JF siku hizi kama reality show fulani hivi..........:))

    Safiri salama na hongera kwa baba na mama mtoto
     
Loading...