Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wapwaz na Binamuz,Nawaaga-Nitapotea kwa muda kwenye Jukwaa hili

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Regia Mtema, Aug 6, 2010.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Regia Mtema

    Regia Mtema R I P

    #1
    Aug 6, 2010
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Wapenzi,Wapwaz na Binamuz wote.Salaam

    Kwanza nichukue nafasi hii kwa wale ambao bado hawajafahamu kuwa mimi ndio Gender Sensitive,kutokana na mambo fulani fulani ya kisiasa imebidi nije na jina langu halisi.

    Kwakuwa zimebaki siku chache kuanza kampeni nasikitika kwamba sitakuwepo kwenye jukwaa hili kwa kipindi chote cha sasa kuelekea mpaka baada ya uchaguzi.Nitakuwa napatikana kwenye jukwaa la uchaguzi na siasa pale nipatapo wasaa. Ili kumshinda Mteketa lazima mapenzi tuweke pembeni kwanza..ha ha ha!

    Nitalimiss sana hili jukwaa murua..Nitawamiss wote.Baada ya uchaguzi nitarudi tena jamvini kama kawaida.

    My nos are 0713 760534,0753 760534,0784 760534

    Asanteni sana

    With Love
    Regia Mtema
     
  2. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #2
    Aug 6, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Kila la heri mpwa...natawatafuta na John Mnyika niwape mwaidha yangu...asante kwa phone numbers
     
  3. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #3
    Aug 6, 2010
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280

    ooh will definitely miss you GS.

    I am with you , and wishing you success in your daring mission. It is possible, and we believe in that possibility.:love:
     
  4. Egyps-women

    Egyps-women JF-Expert Member

    #4
    Aug 6, 2010
    Joined: Feb 5, 2010
    Messages: 499
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    all the best.
     
  5. JS

    JS JF-Expert Member

    #5
    Aug 6, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Wishing you all the success in the world dada yangu mkubwa. tuko pamoja and I will definitely miss you too. Cheers
     
  6. RR

    RR JF-Expert Member

    #6
    Aug 6, 2010
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    You heading for a higher level...wishing you all the success!
     
  7. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #7
    Aug 6, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    all the best .................jukwaa lita miss michango yako, i hope baada ya kuwa mbunge bado utakuwa unapita pita jukwaani kuacha nasaha na falsafa zako
     
  8. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #8
    Aug 6, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Usisahau kubeba hivi vitu
    1)Biblia au Koran au vyote
    2)Katiba yetu mbovu(uisome sana hii)
    3)Ilani ya uchaguzi ya CCM ili uitumie kuwabomoa
    4)Yale manyaraka yaliyokuwa yanaletwa hapa na MMMJ & Co
    5)Confidence yako uliyokuwa unaionyesha hapa...panda nayo majukwaani
    Wengine wataongezea...as am elated
     
  9. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #9
    Aug 6, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    JAH-GUIDE my sisy!......
     
  10. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #10
    Aug 6, 2010
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Nakutakia mpambano mwema wenye mafanikio...........!mind you, nadhani utakuwa umeona rafu zinazochezwa huko ''sisiemu'' baina ya wao wenyewe and I hope....umeshatia maji (kama waswahili wasemavyo) that umeshajipanga kupambana na rafu hizo.......!

    Kila la kheri bibie!
     
  11. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #11
    Aug 6, 2010
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kila la heri, naamini wengi humu tuko nyuma yuako
     
  12. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #12
    Aug 6, 2010
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    All the best dearest.
     
  13. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #13
    Aug 6, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280

    yaani kwa maavituuuuuuuuuuuuuuuuuz yakoooooooooooooooooo
    Hata Bagamoyo uitaji kwenda binafsi nakutakia kila la kheri mimi naitwa samson mfalila
    proffesional dereva mzuri kilasi K Naomba mama unikumbuke ufalme wako sababu ntakuwa
    mpambe wa mmoja wa wagombea inabidi nisiweke namba yangu ila kwenye LILE landcruiuiser\
    si haba kubadilishana ufalme...hapa dunian mama kila la kheri narudia tena
    biblia inaasema watashindanaa wee lakini awatashinda ikawe kwa adui wako in jesus name
     
  14. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #14
    Aug 6, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    wapenzi wa siasa nafikiri tumempa kila la kheri za kutosha wale proffessional wa uchaguzi tuanze kumpa mbinu za kushinda jamani aijalishi wizi wa kura ama kugawa soda la hasha tupeni mwanga tumuwezeshe kijana wetu dada yetu hizo namba ajatoa kuomba urafiki ametoa kwa makusudi anajua humu humu kuna matapeli wa kura kuna wale wanaojua kugawa soda bila thakukuru kujua hao ndio tunaowataka hoja zake zitakuwa majumuisho tu kuelekea DODOMa
     
  15. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #15
    Aug 6, 2010
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135

    FOWARD EVER....BACKWARD NEVER...!! ALL THE BEST!!!:nod::nod:
     
  16. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #16
    Aug 6, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    hii moto hatuitaki...
    imekaa ''ki-sisiemu zaidi''
     
  17. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #17
    Aug 6, 2010
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,014
    Likes Received: 337
    Trophy Points: 180
    Duh kumbe ni wewe kweli usilolijua ni kama usiku wa giza nakufahamu mnoooooooooo
     
  18. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #18
    Aug 6, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    GS....

    I believe in your mission, as Kaizer said, its "Mission Possible"... Tuko pamoja na nina imani utatuita tukae pamoja ili tuboreshe nia yako!!!

    Uombe ayfa, amani, uzima na ushindi
     
  19. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #19
    Aug 6, 2010
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280

    hahaha mkuu hapa kuna vigogo usifanye mchezo kabisa! La muhimu tumuombee tu akamilishe safari salama.maana mambo ya uchaguzi yana mengi!
     
  20. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #20
    Aug 6, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Kuna yule Mganga pale karibu na Mang'ula anaitwa Kalembwana asikulaghai hata kidogo! Amekuwa akitumia na Ngasongwa na hata Mkulu wetu Kikwete ili awasafishie nyota. Bila Shaka Mteketa naye atakwenda nyolewa kwa Bibi Kalembwana. Nitakuja Idete na Namawala kati kati ya Sept nitakutafuta.
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...