Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wapwaaz leo tukutane na kunywa pombe?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Teamo, Feb 11, 2011.

  1. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #1
    Feb 11, 2011
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    wapwaaz nimewamiss sana aisee.....!

    mi naona TUKUTANE TU NA KUNYWA POMBE!(mavodka,valuu,viceroy,grants n.k)

    mi naona inafaa zaidi

    kwanin inafaa zaidi?
    -inauma sana kuangalia BUNGE LA KITOTO kama la tanzania
    -inauma sana kuangalia ''command theories'' za mh spika
    -inauma sana unapowapigia watu kura wao wanaenda mjengoni kufundishana ''kufuta/kurekebisha kauli zao)
    -inauma sana lala giza kila siku wakati watu wanaingiza siku kwa posho nono
    -inauma sana aisee inauma kuona bwawa la mtera linapongua maji kwa kina cha sm 3 kila siku
    -inauma sana kulala giza ariff.....!inauma sana aisee!
    -inauma sana kuziangalia inflations za ajabu ajabu(sukari kilo sh 2100,mafuta ya kula lita tano sh 18900/=)

    WAPWAZ TUKUTANE TU TUNYWE POMBE wakati tunausubiria umeme

    aisee arriff gy,rose1980,asprin,bigirita,synnovate,mwenyeji,finest,st rr,askofu,firstlady,mwanajamiione,pakajimmy,wiselady,fidel80,kizuri,js,ld,kimeywaukwey,mariaroza,baba_enock,dena amsi aisee tukutane aisee....!aisee de novriiino iko wapi arrif aisee?!

    AISEE HOMMIE next level,
    AISEE MPWAAZ maty,
    SIJAWASAHAU WAPWAZ PAMOJA SANA


    PARE PARE
     
  2. Tambara Bovu

    Tambara Bovu JF-Expert Member

    #2
    Feb 11, 2011
    Joined: Dec 19, 2007
    Messages: 586
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Ukweli inauma sana.na zaid ya yote inauma sana leo natumia dawa kali za maumivu ya goti.aisee inauma kunapokuwa na sababu ya kukutana halafu usinywe tusker malta au konyagi.inauma sana aisee
     
  3. Askofu

    Askofu JF-Expert Member

    #3
    Feb 11, 2011
    Joined: Feb 14, 2009
    Messages: 1,668
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Hivi Kwaresma inaanza lini Teamo?
     
  4. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #4
    Feb 11, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    Nielekeze....
     
  5. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #5
    Feb 11, 2011
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    mpwa hebu ni pm namba zako aisee....!
     
  6. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #6
    Feb 11, 2011
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Teamo.......sikujua kama huwa unafuatilia maswala muhimu kama haya mazee................da inauma sana!!
    Hivi hili suala la bwawa la mtera kuisha sijui kupungua maji si nilianza kulisikia tangu nasoma??? Hakuna uwezekano wa kufanya utaratibu wa namna ya kukabiliana na emergencies hasa katika hili??.........dah inauma sana

    Ninamshauri Supika wa Bunge atoe idhini ya kupunguza posho ya Bunge (Wangeahirisha tu maana hakuna walifanyalo) na gharama zake zikapelekwa katika kufidia uzalishaji wa taifa unaoshuka kwa ukosefu wa umeme.

    Dayyyyyyyyyyyyyyyym ....kumbe niko MMU bana.....
     
  7. Jaluo_Nyeupe

    Jaluo_Nyeupe JF-Expert Member

    #7
    Feb 11, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 2,146
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    nilitegemea Askofu ungekuwa na taarifa.
     
  8. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #8
    Feb 11, 2011
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    sasa si ndo maana naona bora TUKUTANE tunywe pombe mpwa?.....
     
  9. makandokando

    makandokando JF-Expert Member

    #9
    Feb 11, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 300
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa hiyo tunakutana wapi?
     
  10. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #10
    Feb 11, 2011
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    mpwa si tukutane PARE PARE?....!au ni pm namba zako basi
     
  11. Askofu

    Askofu JF-Expert Member

    #11
    Feb 11, 2011
    Joined: Feb 14, 2009
    Messages: 1,668
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Habari yake Jaluo Nyeupe kama Plate Number...

    Nilitaka kujua kama anafahamu kwaresma inaanza lini, maana asingealika watu kunywa Pombe... (too bad am on the list ingawa nakunywa divai tu)
     
  12. Kimey

    Kimey JF-Expert Member

    #12
    Feb 11, 2011
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 4,119
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mama wa Kwanza kwani umesahau ile tekiniki yako? Ziwa Fresh pembeni au?
     
  13. N

    Nyauba JF-Expert Member

    #13
    Feb 11, 2011
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 1,099
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    hapo kwa kisamoo vp..nyama ya foil ipoo piaa.....
     
  14. Jaluo_Nyeupe

    Jaluo_Nyeupe JF-Expert Member

    #14
    Feb 11, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 2,146
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    hahahaa hata ukienda bar unapiga divai tu? Ww utakuwa askofu wa ki-RC
     
  15. Kimey

    Kimey JF-Expert Member

    #15
    Feb 11, 2011
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 4,119
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Inauma sana Aseee leo mnitafutie Dereva tax.....nampango wa kuzima kabsaaa!!
    Huwezi ishi linchi kama hil:clap2:i...
    Asee mnataka nyonyooooo!!
     
  16. L

    Lulu Chiza Member

    #16
    Feb 11, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    aisee inauma sana teamo can i come for that pombe too?........
     
  17. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #17
    Feb 11, 2011
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,952
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Hapa tunajadili mapenzi na serikali yetu ama nini sijaelewa....
     
  18. Askofu

    Askofu JF-Expert Member

    #18
    Feb 11, 2011
    Joined: Feb 14, 2009
    Messages: 1,668
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Wanajadili INAVYOUMA
     
  19. Kimey

    Kimey JF-Expert Member

    #19
    Feb 11, 2011
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 4,119
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Aseee Chaliiiiiiiiiiii
    Tukutane Pale pale
    Muda Ulele
    Watu walewale
    Vinywaji vile vile
    Tujadili hii Serikali ambayo Rais Hajuwi kwa nini linchi ni Maskini....:clap2:
     
  20. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #20
    Feb 11, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Yes, Inauma saana! :coffee:
     
Loading...