Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wapotosha mada

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Quinine, Feb 27, 2011.

  1. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #1
    Feb 27, 2011
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,550
    Likes Received: 2,550
    Trophy Points: 280
    Jana kwenye thread ya 'Maandamano ya Chadema Mkoa Mara' walikuwepo watu wenye lengo la kupindisha lengo la thread ya Regia Mtema lakini waliondoka wenyewe baada ya kukosa support. Nina mfano wa posts za aina hiyo. Soma posts zilizosusiwa hadi mwenyewe akaondoka, big up members.

    Mada ilikuwa:: 'Maandamano ya CHADEMA Mkoa wa Mara' lakini kwa makusudi aliandika yafuatayo.....

    Alipoona hajibiwi ikabidi aandike kwa bold ili watu waone vile vile haikusaidia baada ya post hii ikabidi aishie na watu wakaendelea kupata updates kwa nafasi.

     
  2. Mlengo wa Kati

    Mlengo wa Kati JF-Expert Member

    #2
    Feb 27, 2011
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 2,734
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Wewe na huyu jamaa mnaonekana wote ni mawakala wa vyama tu humu JF! Wewe Uko CDM na mwenzako yuko CCM! Unacholalamika nini yani tupoteze muda kujadili malalamiko ya kichama!
     
  3. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #3
    Feb 27, 2011
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,550
    Likes Received: 2,550
    Trophy Points: 280
    Next one
     
  4. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #4
    Feb 27, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Na ingekuwa vyema kama hii thread ingepelekwa kwenye jukwaa la Complaints
     
  5. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #5
    Feb 27, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,968
    Likes Received: 365
    Trophy Points: 180
    Tulishamwona chizi huyo ndo maana watu walimpotezea, huwa anakula bans sunia nzima huyo mwehu!
     
  6. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #6
    Feb 27, 2011
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,550
    Likes Received: 2,550
    Trophy Points: 280
    Next one
     
  7. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #7
    Feb 27, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 160
    Kwenye msafara wa mamba kenge wamo
     
  8. T

    Technology JF-Expert Member

    #8
    Feb 27, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 673
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    wewe ulitaka kila mtu awe na mawzo kama yako! acha mawazo ya kijima
     
  9. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #9
    Feb 27, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 160
    Amesahau kama kwenye msafara wa kenge na mamba wamo.
     
  10. Susuviri

    Susuviri JF-Expert Member

    #10
    Feb 27, 2011
    Joined: Oct 6, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Mkuu Quinine, naomba nikushauri kuwa kama uko katika jukwaa kwa discussion ya maana basi usijibizane na mhusika; waingereza hushauri 'Never argue with a fool; people might not notice the difference" :wink2:
     
  11. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #11
    Feb 27, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    jE KWENYE MSAFARA WA KENGE MAMBA WATAKUWEPO??
     
  12. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #12
    Feb 27, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Inaonekana ndo principal ya JF,ukitofautiana nao kimawazo hakuna anae tafuta kukuelewesha ni matusi tu,.....kwa mtindo huo nadhani hata jeykey alikuaga muelewa sana ila alipo anza kuwa kuuliza mambo wakaanza kumtukana!
     
  13. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #13
    Feb 27, 2011
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,446
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    usigeneralize
     
  14. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #14
    Feb 27, 2011
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,550
    Likes Received: 2,550
    Trophy Points: 280
    Next one
     
  15. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #15
    Feb 27, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    wrong one mkuu... umehukumu
     
  16. J

    Jonas justin Member

    #16
    Feb 27, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 90
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hana jipya asipotezi muda wake...
     
Loading...