Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wapopo.............

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by The Boss, Jan 8, 2012.

  1. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #1
    Jan 8, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,312
    Trophy Points: 280
    Nakutana na hilo neno saana...
    je wapopo ni watu gani haswaa
    na kwa nini wanaitwa wapopo??????
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Jan 8, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    duh, ngoja nisikilize...
     
  3. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #3
    Jan 8, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Wanaigeria. . .
    Sababu sijui, mi nasikiaga tu.
     
  4. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #4
    Jan 8, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,312
    Trophy Points: 280
    wa Nigeria peke yao?
    wa Ghana je?nchi zingine za west Africa??????
     
  5. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #5
    Jan 8, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Sijawahi kusikia hao wengine wakiitwa hivyo, though inawezekana.

    Well hili wazo limenijia sasa hivi tu. Unajua mtu anapobadilika badilika watu hua wanamfananisha na popo? Yani anakua sio mbaya moja kwa moja, wala sio mzuri moja kwa moja.
    Inawezekana waNaigeria wanaitwa hivyo kwakua ni scammer wazuri. Yani wanakua wapole, wastaarabu mpaka mwenyewe unatoa funguo za gari ili uibiwe.
    I don't know. . . nimefikiria tu.
     
  6. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #6
    Jan 8, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,312
    Trophy Points: 280
    unazungumza kama umekutana nao tayari.
    wakakuibia.au ndo hawa?ile kesi?
     
  7. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #7
    Jan 8, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Naaaah, sinasikia kila kona watu wanawalalamikia. Mi nna marafiki kama watatu hivi, they are alright.


    Hahahahahaha wale wabongo pure. . . .
     
  8. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #8
    Jan 8, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,074
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    wapopo ni wanaijeria jina hilo wamebatizwa na wabongo,linatumika na wabongo dunia nzima kuwatambulisha jamaa japo wenyewe hawajui kama tunawaita hivyo so ukitaka kuwateka hata wakiwepo tumia jina hilo.Kuna utata kuhusu chanzo cha jina hilo!
     
  9. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #9
    Jan 8, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    @lizzy
    hayo maelezo yako ya popo inawezekana
    wanigeria ni watata sana
    hawaeleki kama ni ndege au mamalia
    wanabadilika kulingana na faida watakayoipata kwako.

    Mi nadhani ni 'hawaeleweki'
     
  10. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #10
    Jan 8, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,181
    Likes Received: 16,163
    Trophy Points: 280
    Na Wanugu je?
     
  11. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #11
    Jan 8, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,312
    Trophy Points: 280
    asante..
    naomba ueleze huo utata wa chanzo cha jina hilo....
     
  12. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #12
    Jan 8, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,312
    Trophy Points: 280
    naelewa Wanugu ndio Black Americans sio?au nakosea?
     
  13. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #13
    Jan 8, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Ngoja wanaojua watuletee maelezo. . .
     
  14. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #14
    Jan 8, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,181
    Likes Received: 16,163
    Trophy Points: 280
    Ndiyo, lakini nini chimbuko la hilo jina?
    Nigga?
     
  15. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #15
    Jan 8, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,312
    Trophy Points: 280
    tueleweshe ...usikute umeya coin wewe haya majina?lol
     
  16. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #16
    Jan 8, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,074
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Niliwahi kumuuliza brother angu mmoja katika wasafiri(mabaharia)wa kizamani ambao ndio waasisi wa jina hilo enzi hizo,akaniambia nae anasikia kwamba lilitokana na style yao ya kuongea,yani kupiga makelele,simjui popo sawasawa naomba wanaomjua watueleze alivyo ili na mimi niweze ku connect dots,je popo ana kelele?
     
  17. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #17
    Jan 8, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,074
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    pipo from Niger!
     
  18. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #18
    Jan 8, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,312
    Trophy Points: 280
    sidhani.....
     
  19. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #19
    Jan 8, 2012
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Nimesikia hili jina ila nashangaa kwamba baadhi ya watu kutoka Naija watu ambao nimekutana nao, wanaonekana kama watu wazuri sana kiasi kwamba huwa naishia kushangaa au kujishangaa!!
     
  20. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #20
    Jan 8, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,312
    Trophy Points: 280
    we umesikia hili jina lina maana ipi???
     
Loading...