Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wapo wengi

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by sawabho, Dec 27, 2011.

  1. s

    sawabho JF-Expert Member

    #1
    Dec 27, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    [FONT=&quot]Ndugu wana JF ni matumaini yangu kuwa aina zote za maisha au tabia zinaweza kujaribiwa na kuchwa [/FONT][FONT=&quot]kama[/FONT][FONT=&quot] hazifai lakini sio ndoa. Ndoa haijaribiwi. Ni vizuri mtu anapotaka kuingia katika kundi hili atafakari kwa kina [/FONT][FONT=&quot]kama[/FONT][FONT=&quot] anayeingia naye anamfaa kweli. [/FONT] [FONT=&quot] [/FONT] [FONT=&quot]Kuna rafiki yangu mwaka 2009 kachumbia Mdada, huko mikoani (nyumbani) yeye anaishi na kufanya kazi mjini. Watu wa karibu wakamwambia kuwa huyo Mdada hafai kuwa mke wa mtu labda kwa starehe tu. Walifikia hata kunipigia simu na kuniomba nimshauri. Jamaa kang’ang’ania, mpaka kaoa. Kibaya zaidi, kamwambia mkewe kuhusu wale waliomtahadharisha. Mrs kawapiga marufuku nyumbani kwake nikiwemo mimi. [/FONT] [FONT=&quot] [/FONT] [FONT=&quot]Sasa baada ya kumleta mjini mambo yamekuwa magumu, bahati mbaya ndoa imechewa kujibu, jamaa yangu akirudi kutoka kazini Mrs hayupo na simu haipatitikani. Jamaa kamrudisha nyumbani kwao (Kwa wazazi wa mwanaume), huko tunasikia Mdada amefungulia mbwa. Sasa Jamaa yangu anasema hataki kumwona huyo shem wangu, wanawake ni wengi ataoa mwingine. [/FONT] [FONT=&quot] [/FONT] [FONT=&quot]Tatizo ninaloliona hapa ni hili:[/FONT] [FONT=&quot]i) [/FONT][FONT=&quot]Unapoa/olewa tayari umepiga hatua katika maisha, kuacha /kuachwa ni kurudi nyuma kimaisha;[/FONT] [FONT=&quot]ii) [/FONT][FONT=&quot]Umelipa mahari ambayo ungeyatumia kwa shughuli za maendeleo na inakuwa vigumu kurudishwa;[/FONT] [FONT=&quot]iii) [/FONT][FONT=&quot]Ukiacha/kuachwa unaweka doa katika familia yako kwa maana watu watakapotaka kuoa au kuolewa kwenu wataangalia historia ya familia yako. [/FONT] [FONT=&quot] [/FONT] [FONT=&quot]Je, Wana JF huu msemo wa ….Wanawake/ Wanaume wako wengi ni msemo sahihi au unapotosha? [/FONT]
     
  2. huzayma

    huzayma Senior Member

    #2
    Dec 27, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 127
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni sahihi kabisa, wanawake /wanaume wapo wengi saaaana, lakini wanawake/wanaume wa kufunga na kuishi kwenye ndoa ni wachache, tena sana.
     
  3. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #3
    Dec 27, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,355
    Likes Received: 3,165
    Trophy Points: 280
    mpe pole
     
  4. Billie

    Billie JF-Expert Member

    #4
    Dec 27, 2011
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 3,268
    Likes Received: 148
    Trophy Points: 160
    msemo VALID STATEMENT
     
  5. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #5
    Dec 27, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 145
    no comment!
     
  6. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #6
    Dec 27, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Maisha ya ndoa yanahitaji ushauri na km mtu anashauriwa hakubali itakula kwake km huyo jamaa
     
Loading...