Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wapo Redio - Pata pata

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Johnsecond, Jan 25, 2012.

  1. Johnsecond

    Johnsecond JF-Expert Member

    #1
    Jan 25, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 1,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Naipenda sana hii redio nisichopenda ni mambo yenu ya kikanisa mnatuletea wachungaji kwenye pata pata wasio na upeo wa kuelewa mambo yanaendaje duniani harafu mnawapa coverage kubwa kwa nini? kwa mfano mmetuletea mtu wenu wa kanisani wiki iliyopita akihubiri eti kuwa katiba ni matakwa ya watu wachache tena ni wana siasa harafu akjawa anawadanganya wakristu eti kuwa yeye ni mwanaharakati, leo tena namsikia mwingine mmemleta anasema kuyumba kwa uchumi wananchi msiilaumu serikali eti kwa sababu ni nchi zote hata marekani. watu wa aina hii upeo wao mdogo, kwa jirani wakilala na njaa basi watoto wako hawana right ya kukwambia baba kwa nini sisi tunalala njaa? Serikali ilipaswa kuchukua hatua madhubuti ili kuwezesha wananchi wake kujikwamua kimaisha na sio kulala tu.

    Nawashauri watu wa aina hii mimi wananifanya nisiipende redio hii, Ritta, Ambwene, Anthon n.k mmenisikia lakini?
     
  2. S

    Song'ito JF-Expert Member

    #2
    Jan 25, 2012
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 344
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Mkuu Hamia redio Imani.......
     
  3. Johnsecond

    Johnsecond JF-Expert Member

    #3
    Jan 25, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 1,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    sasa unanitakia mabaya, wale ndo hamnazo. wapo mimi sina tatizo na watangazaji ila kuna habari du hazielimishi jamii
     
  4. K

    Kivia JF-Expert Member

    #4
    Jan 25, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 278
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wamezoea kudanganya waumini huko makanisani. Wasituletee hizo kamba zao.
     
  5. MAFILILI

    MAFILILI JF-Expert Member

    #5
    Jan 25, 2012
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 1,834
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Njoo Radio uhuru upate habari za uhakika
     
  6. twatwatwa

    twatwatwa JF-Expert Member

    #6
    Jan 25, 2012
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 1,923
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Sikiliza jf fm masafa ya mtandaoni uko akuna kilaza mpendwa
     
Loading...