Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

WAPO RADIO Na Muswada wa mchakato wa Marejeo ya Katiba

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mtoto Wa Mbale, Nov 17, 2011.

  1. Mtoto Wa Mbale

    Mtoto Wa Mbale JF-Expert Member

    #1
    Nov 17, 2011
    Joined: May 15, 2011
    Messages: 458
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Nawasikiliza wageni walioalikwa leo katika kipindi cha majadiliano wapo Radio fm. Napata taabu kuwaelewa na kuelewa usomi wao. Sina hakika kama wanaelewa wanachojadili, yaani kuuelewa muswada husika na maudhui yake. Siwaelewi kama wanajisomea na kusoma hoja mbadala na kutumia vyema weledi wao.

    WanaJF mliopata kuwasikiliza au kama mnawasikiliza nisaidieni katika hili.
     
  2. Laurence

    Laurence JF-Expert Member

    #2
    Nov 17, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3,094
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Da mkuu huku wengine tupo Dom hyo radio haijafika so eleza akina nani wanaoongoza mjadala
     
  3. Mtoto Wa Mbale

    Mtoto Wa Mbale JF-Expert Member

    #3
    Nov 17, 2011
    Joined: May 15, 2011
    Messages: 458
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Wanajiita wasomi lakini hawaijui kabisa mada wanayoijadili. Muswada hawaujui! Wanatetea mfumo uliopo na kushawishi watu kuwa kila kinachoendelea sasa ni sahihi na wanaopinga hawajui wanachopinga.
     
  4. k

    kapembe New Member

    #4
    Nov 17, 2011
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Je wapo radio inasikika nchi nzima ?
     
  5. BBJ

    BBJ JF-Expert Member

    #5
    Nov 17, 2011
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 1,182
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Kama watakua wanasema bora katiba ya zamani iendelee watakua si WASOMI bali ni MATAHIRA.
     
  6. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #6
    Nov 17, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,148
    Likes Received: 5,693
    Trophy Points: 280
    Huku kijijini Mbona hatuipati?
     
  7. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #7
    Nov 17, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,148
    Likes Received: 5,693
    Trophy Points: 280
    Ipo online?
     
  8. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #8
    Nov 17, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    wasomi au waimba kwaya kwa rwakatare hao
     
  9. KING COBRA

    KING COBRA JF-Expert Member

    #9
    Nov 17, 2011
    Joined: Nov 10, 2011
    Messages: 2,783
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Wapo Radio ni mali ya Askofu Sylvester Gamanwa ambaye ni muaasisi wa mradi wa wa Chuo Cha maadili uliofunguliwa na Rais Jakaya Kikwete Mapema baada ya kuapishwa Urais.
    Pia Askofu Gamanywa ndiye aliye mnadi Kikwete kwa Kutumia udini na kushambulia CDM na baada ya kazi hiyo tarehe 21/11/2011 Waziri Mkuu Mizengo Pindaamealikwa kwenda hapo kuzindua Mchango wa Tshs 500m kwa ajili ya mradi wa Kutoa SUMU unaotangazwa na Msanii Msanja Mkandamizaji!!

    Sasa kama kunawasoni wanatuchanganya hapo Wapo Radio hawana tofauti na akina Prof.Kabudi ambao wanatumia elimu yao kuwadhulumu haki wananchi!!
    Kwa hapo tulipofika utamsikia askofu Gamanywa wakati wa
    matembezi jumamosi amejiandaa kukemea CHADEMA na watu wanao pinga mswaada wa CCM/CUF!!!!
     
  10. Bukanga

    Bukanga JF-Expert Member

    #10
    Nov 17, 2011
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Huku Mugumu hatuwapati!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  11. Bukanga

    Bukanga JF-Expert Member

    #11
    Nov 17, 2011
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Mkuu kumbe Gamanywa ni muasisi wa hii kitu ya maadili, aisee ni mjasilia mali mzuri sana.......
     
  12. SILENT ACtOR

    SILENT ACtOR JF-Expert Member

    #12
    Nov 17, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 549
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ni kawaida kwa redio hii. Waongoza mada wake huwa na ufahamu mdogo sana si katika mada hiyo ya katiba pekee, wao kila mada huchemka. Nadhani hata sifa kuu ya kuwa mtangazaji pale ni idadi ya ibada za dini unazohudhuria kanisani.
     
  13. B

    Bobuk JF-Expert Member

    #13
    Nov 17, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 5,812
    Likes Received: 328
    Trophy Points: 180
    Kama wanadai mfumo wa sasa ni mzuri na unafaa, sasa hiyo KATIBA MPYA ya CCM wanayoshikiza kuandikwa ni ya nini?
    unaweza kumbe ukamsifia mtu hadi ukapitiliza na hata huyo unayemsifia akakuona hamnazo.

    Endeleeni kuganga njaa
     
  14. de'levis

    de'levis JF-Expert Member

    #14
    Nov 17, 2011
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 1,169
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    mwisho wa ile redio ni mbezi luis
     
  15. FuturePresident

    FuturePresident JF-Expert Member

    #15
    Nov 17, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 321
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Bila shaka...wewe umelenga sawa sawa.......well said
     
  16. KING COBRA

    KING COBRA JF-Expert Member

    #16
    Nov 17, 2011
    Joined: Nov 10, 2011
    Messages: 2,783
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Gamanywa
     
Loading...