Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wapita njia warukishwa kichurachura Posta Kawe!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Walivyo, Mar 3, 2010.

  1. W

    Walivyo Member

    #1
    Mar 3, 2010
    Joined: Dec 8, 2009
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani kuna siku nilidokeza kuhusiana na eneo la Posta Kawe kuendelea kuzuiliwa na Jeshi baada ya Londa kuingia na kulisawazisha bila kuitaarifu kambi la Lugalo.

    Sasa eneo hilo limekuwa hatari kwa wasiofahamu kinachoendelea, kwani wamekuwa wakirukishwa kichurachura, kupigishwa magoti na wanajeshi kila wanapokatiza eneo hilo.
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Mar 3, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Wanajeshi si ni kama robbots tu!...Wanapiga kwanza,then maelezo mbele ya safari.!... Sijui wasomi walioko huko hawatoi elimu kwa makoplo na maMP kutumia komoni-sensi japo kidogo!
     
  3. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #3
    Mar 3, 2010
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    BINAFSI SIPENDI TABIA YA WANAJESHI WETU WATZ KUJIONA WAO NI KAMA MIUNGU WATU, WAKO JUU YA SHERIA, WANANIKERA SANA.....Tangu aondoke Gen.Waitara hali imekua tata sana kwa watu wanaoishi jirani na kambi za jeshi.
     
  4. Kaitaba

    Kaitaba JF-Expert Member

    #4
    Mar 3, 2010
    Joined: Jun 30, 2009
    Messages: 928
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Inawezekana mambo kama haya ndiyo yanasababisha jeshi lichukiwe, ndio maana mimi huwa simpi lifti askari yeyote, na sitafanya hivyo daima, na hii inatokana na tabia zao kama hizi.
     
  5. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #5
    Mar 3, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Swali ni kua..

    Je kuna jipya hapa..?

    Kwani kulitegemewa wanajeshi wataacha ubabe na kuanza kuheshimu sheria za nchi??
     
  6. Domo Kaya

    Domo Kaya JF-Expert Member

    #6
    Mar 3, 2010
    Joined: May 29, 2007
    Messages: 530
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Bora ndugu yangu, maana hawa dhamini raia hata kidogo, siku moja waliwahi kutukamata mimi na mwenzangu tukiwa kwenye foleni ya pale lugalo wakadai eti tumepita pembeni, Mwanajeshi akapanda eti anatupeleka police, tulivyofika mwenge karibu na kambi yao akasema simamisha hapo, tulivyosimama akashuka akidae eti msirudie tena, kumbe jamaa alikuwa anataka lifti akatumia kigezo cha kutukamata.
     
  7. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #7
    Mar 3, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Ndio faida ya ku-recruit wahuni kwenye vyombo vya ulinzi na usalama. Lakini Je kulitegemewa kitu tafauti?
     
  8. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #8
    Mar 3, 2010
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Kwani wao ni nani hadi wasiheshimu sheria za nchi?
    Huu upofu wa kuamini kuwa wanajeshi wako juu ya sheria ndio unakuponza na kuanza kuushabikia ujinga wa wanajeshi.
     
  9. Kaitaba

    Kaitaba JF-Expert Member

    #9
    Mar 3, 2010
    Joined: Jun 30, 2009
    Messages: 928
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Ni lazima watumie njia hiyo maana hakuna raia hata mmoja anayeweza kumsaidia askari yeyote kamwe.
     
  10. RRONDO

    RRONDO JF-Expert Member

    #10
    Mar 3, 2010
    Joined: Jan 3, 2010
    Messages: 16,548
    Likes Received: 5,433
    Trophy Points: 280
    ni eneo la wazi au la jeshi??kuna kibao chochote kinachokataza tresspassing?? tusilaumu tujue situation ikoje,mara ngapi tumeona watu wanakaa au kufanya biashara maeneo yanayokatazwa na vibao vipo?
     
  11. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #11
    Mar 3, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Lakini jipya ni lipi hapa..gret sinka anaposhindwa kuelewa the simplest of the sarcasm??
     
  12. Deodat

    Deodat JF-Expert Member

    #12
    Mar 3, 2010
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 1,274
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145

    Naku-support mkuu 100%, kazi ya jeshi na polisi zimekuwa kazi za watu walioshindwa shule, waliokosa mwelekeo wa maisha, hata wakubwa wengi wa jeshini wakiona watoto zao wamevurugikiwa na mibangi suluhisho huwa ni kuwatupia jeshini, kwahiyo kinachotokea ni matunda ya tulichopanda.
     
  13. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #13
    Mar 3, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Hapana mkuu, siku hizi jeshi linajitahidi sana kuajiri wasomi.
    haya mambo yataisha tu mkuu.
     
  14. Regia Mtema

    Regia Mtema R I P

    #14
    Mar 3, 2010
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Duu.
     
Loading...