Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wapinzani wengine wako wapi bungeni?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Taifa_Kwanza, Jun 21, 2011.

  1. T

    Taifa_Kwanza JF-Expert Member

    #1
    Jun 21, 2011
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 443
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Jamani

    Nimekuwa nikifuatilia Bunge kupitia dondoo zinazorushwa hapa JF.
    Nimekuja kugundua kwamba sioni kabisa michango inayogusa
    masilahi ya watanzania kwa ujumla ikitokea kwenye vyama vingine
    vya siasa isipokuwa CHADEMA pekee.

    Je hii inawezekana ikasababishwa na
    1. Ndoa ya CUF na CCM zanzibar imewaparalize wabunge wa CUF
    toka pande hizo?

    2.Wabunge wa CHADEMA wanacourage kubwa ya kufanya kazi
    sababu wanaconfidence ya UMA.

    3. Matokeo ya semina elekezi za DR kwa wabunge wake?

    4. iko wapi network iliyoundwa na wabunge wa CUF, NSSF na CUF
    dhidi ya CHADEMA kwenye previous session?

    5. Wabunge wa CHADEMA are just smartier.
    au nini?

    Sababu Bunge limekuwa very one sided, CHADEMA attacks, CCM
    defends, CHADEMA attacks, CCM defends.
     
  2. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #2
    Jun 21, 2011
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,146
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Wapi hao, Si NCCR na CDM. Wengine wamehamia Magambas
     
  3. kingxvi

    kingxvi JF-Expert Member

    #3
    Jun 21, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 883
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wako bize na vibinti vya cbe
     
Loading...