Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wapinzani Watamkumbuka Kikwete

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by poison, Apr 2, 2012.

  1. p

    poison Member

    #1
    Apr 2, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 80
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    My Take,

    Kikwete ni dhahabu kwa upinzani,kwa ninavyomfuatilia sasa hivi kikwete kiundani anafurahi matokeo ya Arumeru, hakuwa anajihusisha sana kama Mwenyekiti just to put a statement there kwamba mnanihitaji , alipomchagua tuu Lubuva kuwa Mkuu wa Tume ya uchaguzi nikajua ana lake jambo, Lubuva ni kama Tido Mhando alipokuwa TBC, yeye na Jaji Kisanga wanaangalia sheria tuu na hawana political inclination

    Bravo Kikwete kusoma alama za nyakati
     
  2. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #2
    Apr 2, 2012
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Kikwete ni mzalendo sana
     
  3. y

    yplus Senior Member

    #3
    Apr 2, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 153
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kama mzalendo,kwanini alimfukuza tido pale tbc wakati yeye ndio alimtoa bbc na akaja akampiga chini?
    Jk nae ni snich tu.
     
  4. EasyFit

    EasyFit JF-Expert Member

    #4
    Apr 2, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 1,227
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Swali zuri sana kwa mleta hoja.
     
  5. d

    dotto JF-Expert Member

    #5
    Apr 2, 2012
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 1,714
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    hana lolote. Ni lazima wananchi walinde kura ndo washinde??? Nini hii manake?
     
  6. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #6
    Apr 2, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,951
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    DUUUUUUU Comrade wakati wewe unaona leo kesho na keshokuta mleta hoja anaona leo tu,swali zuri sana mleta hoja alikurupuka
     
  7. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #7
    Apr 2, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,430
    Likes Received: 929
    Trophy Points: 280
    Mzarendo gani ambaye analea mafisadi?
     
  8. amkawewe

    amkawewe JF-Expert Member

    #8
    Apr 2, 2012
    Joined: Dec 9, 2011
    Messages: 2,030
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Epa, kagoda
     
  9. Nicas Mtei

    Nicas Mtei JF-Expert Member

    #9
    Apr 2, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 11,542
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Ushamfunga mdomo mropokaji anayesifia ujinga.
     
  10. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #10
    Apr 2, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,907
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Atakumbukwa kwa mabomu na maji ya kuwasha kwa wapinzani pekee bila kusahau kupeleka FFU. Na Police kabla ya uchaguzi kama vita vile
     
  11. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #11
    Apr 2, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,185
    Likes Received: 475
    Trophy Points: 180
    Kwa kweli hata mimi ntamkumbuka sana !!Katika uongozi wake,mie ndio nimeona sana magari ya maji ya kuwasha,askari wakitumia silaha za moto kwa raia,viongozi wakiumizwa(mfano Mwanza)n.k
     
  12. Borakufa

    Borakufa JF-Expert Member

    #12
    Apr 2, 2012
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 1,503
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Rais wetu kigeugeu! lakini kama alivyosema Poison kama kachange sana! kama uzalendo wake uleeeee wakati mkuu wa sijui wa wilaya huko 19kweusi unamrudia! Nimemesikia juzi na mct kaongea poa na ni mara yangu ya kwanza kusikia hotuba ya JK yote mpk wa2 walinishanga!
    Any ways kuishi vizuri siyo tija bali tija huja pale utakapoondoka! 2016 watakaokuwa hai watajua tu Kikwete alikuwa nani!!
     
  13. Zizu

    Zizu Member

    #13
    Apr 2, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 67
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamaa ni mtu wa visasi ile mbaya au mmesahau ya Babu Seya.
    Kama haitoshi muulizeni Masoudi Kipanya kisa cha yeye na Fina Mango kufukuzwa Clouds FM.
    Kama haitoshi hata alipokuja kupata kipindi TBC JK akamfata Tido huyu mtu sitaki kumwona ndo chanzo cha Maisha plus kufa.
     
  14. 3D.

    3D. JF-Expert Member

    #14
    Apr 2, 2012
    Joined: Sep 7, 2010
    Messages: 1,022
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wazee wa East Africa.
     
  15. p

    poison Member

    #15
    Apr 2, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 80
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Ili kusurvive CCM kama mwenyekiti ilibidi afungie macho mambo mengi tuu , alishinikizwa kumtoa Tido Mhando kutokana na siasa za CCM , lakini akawajibu kwa Lubuva , anamjua Lubuva vizuri sana kwamba hata leta upendeleo wa CCM, kamchagua akijua hilo, Siasa za CCM ni ngumu sana kwa Raisi kuwa na maamuzi yake mwenyewe

    Hawezi kukemea waziwazi mambo mengine yanayoamuliwa na chama anarudi taratibu a solder is always a solder
     
  16. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #16
    Apr 3, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kikwete ni kama firigisi.
     
  17. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #17
    Apr 3, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,032
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Aisee...!!!
     
  18. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #18
    Apr 3, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,032
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Tido, hakutolewa bbc na JK mkataba wake ulimalizika acha kupotosha kijana.
     
  19. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #19
    Apr 3, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,754
    Likes Received: 4,500
    Trophy Points: 280
    Kuna siku za utotoni nilitaka kupigana na jamaa mmoja hivi, kwa hio tukawa tunawekekeana visasi tu sasa kuja kusikia jamaa alivyokuwa katili na kwamba hajawahi kupigwa nikaamua kulegeza uzi na kuanza kutoa visingizio kibao, mara jamaa ni rafiki yangu mnanichonganisha tu, mimi sio dhaifu bhana mie ngangari ila jamaa namuheshimu tu.....mwisho jamaa akwa ndio kiduume, nikabakia nabwatuka, yule ningeamua ningempiga
     
  20. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #20
    Apr 3, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,032
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Rais Kikwete, hataki kuona damu inamwagika bila sababu za msingi unadhani ungekuwa utawala wa Mkapa, Chadema wangetangazwa washindi Arumeru yupo radhi watu wafe CCM washinde, mfano tuliona Zanzibar wakati CUF wana nguvu...JK tofauti kwenye ili, hana mapungufu yake mengine kama binadamu.
     
Loading...