Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wapinzani wanaohamia CCM hufaidi kwa muda na kutupwa, kwa nini Mh. Wasira kafaidi muda mfefu?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by DT125, Dec 26, 2011.

  1. D

    DT125 Senior Member

    #1
    Dec 26, 2011
    Joined: Oct 19, 2011
    Messages: 189
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Nimekuwa nafuatilia wanasiasa wengi kutoka upinzani wanaohamia au kurudi CCM hunufaika kwa kupewa post mbalimbali na baadaye hutupwa kapuni, kama nitakavyowataja baadhi ya waliotupwa baada ya kula matunda ndani ya chama hicho, nani anajua siri ya Waziri Steven Wassira kudumu katika nafasi mbalimbali ndani ya serikali ya CCM?

    Hawa wafuatao walikuwa hawawazi kesho wanakula nini leo wanawaza leo wanakula nini achilia ya kesho;
    1. Tambwe Hiza- kazunguka nchi na propaganda za Mh. Makamba alivyotoka CUF leo historia.
    2. Dr. W Kaburu- alipewa ubunge wa Afrika Mashariki alivyotoka CHADEMA leo anasota
    3. Dr. Masumbuko Lamwai - Wakiri maarufu alivyotoka NCCR leo hasikiki.
    4. Mh. Nsazungwako mbunge wa Kasulu Mashariki kwisha kabisa baada ya kukosa ubunge hata ukuu wa mkoa kakosa.
    5. Mh. Mgesi alijitoa kugombea ubunge Morogoro Kusini akiwa M/Kiti mkoa CHADEMA akajiunga CCM leo choka mbaya.
    6. Mh.Shitambala alijitoa CHADEMA akiwa M/kiti wa mkoa Mbeya ahadi aliyopewa iliyeyuka kama theruji ya Mt. Rungwe.
    Kuna wengine waongeze ili wenye wazo kama hilo watafakari mara mbili kabla ya kufanya maamuzi.
     
  2. Top Thinker

    Top Thinker Senior Member

    #2
    Dec 26, 2011
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 173
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    nakaaya sumari yuko wapi? Na kapewa nini?
     
  3. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #3
    Dec 26, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    nasikia ana kabinti karembo hivi, na yuko karibu sana na mkulu
     
  4. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #4
    Dec 26, 2011
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hao uliowataja hawakujua kuramba miguu ya vigogo wa serikali ya magamba
     
  5. e

    environmental JF-Expert Member

    #5
    Dec 26, 2011
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,054
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    vigeu-geu flip- floppers that is what they have to havest Tyson is to strong like his name that is why he survived all storms
     
  6. m

    mhondo JF-Expert Member

    #6
    Dec 26, 2011
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 969
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Labda yeye alienda upinzani bila kuwa mpinzani wa kweli. Alienda kufanya ushushushu baada ya kumaliza kazi aliyotumwa akarejea CCM ndiyo maana bado anatesa.
     
  7. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #7
    Dec 26, 2011
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Si alitoroka kutoka hifadhi ya Gombe? Huku anainjoi sana, arudi tena kwenye maisha yale?
     
  8. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #8
    Dec 26, 2011
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0

    Umeniacha sina mbavu!!!!
     
  9. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #9
    Dec 26, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Hivi Wassira aka Tyson alikuwa chama gani kabla?nifahamisheni
     
  10. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #10
    Dec 26, 2011
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    CCM -- NCCR-Mageuzi -- CCM
     
  11. M

    Malila JF-Expert Member

    #11
    Dec 26, 2011
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,204
    Likes Received: 323
    Trophy Points: 180
    Ngawaiya yuko wapi vile?
     
  12. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #12
    Dec 26, 2011
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 145
    Wassira aliwahi kuanzisha chama chake. Lakini sababu kubwa ya kurudi CCM ni kwamba aliwekewa vizingiti katika biashara zake za samaki na akaona heri arudi CCM. Kitu kingine ambacho kimemsaidia Wassira ni kwamba ni hasimu mkubwa wa Warioba na Kikwete hampendi Warioba. So the enemy of my enemy is my friend.
     
  13. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #13
    Dec 27, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,253
    Likes Received: 5,817
    Trophy Points: 280
    lowasa akiwa rais Nape atakimbilia chama gani?
     
  14. Duduwasha

    Duduwasha JF-Expert Member

    #14
    Dec 27, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 3,027
    Likes Received: 194
    Trophy Points: 160
    Maalim Seif Anapeta
     
  15. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #15
    Dec 27, 2011
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Dr Festus Limbu naye...
     
  16. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #16
    Dec 27, 2011
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Ila kuna mambo yaliyobadilika au sijui ni kitu gani. Wakati wa awamu ya tatu yalikuwa ni mambo ya kawaida kumuona Mkapa leo kamkumbatia huyu kesho yule...sasa sijui ni strategy za M/kiti aliyepo na yule ni tofauti?
     
  17. W

    WildCard JF-Expert Member

    #17
    Dec 27, 2011
    Joined: Apr 22, 2008
    Messages: 7,451
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Hata mimi ningekuwa Wassira nisingerudi nilikokuwa. Jamaa alikuwa Gombe kimaisha sio utani. Ubabe wake kwa hoja za wapinzani wa JMK ndani na nje ya CCM umemfanya akubalike sana kwa bosi wake huyu.
     
Loading...