Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wapinzani wakanushe, na watoe ushahidi, CCM aka!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kasinge, Jul 2, 2012.

  1. k

    kasinge JF-Expert Member

    #1
    Jul 2, 2012
    Joined: May 22, 2011
    Messages: 1,216
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Leo kasimama Mr. katoa mfano wa Al-bashir alivotumia janjawit kuzorotesha waliompinga Mwenyekiti akasema Mr II ameitukana serikari athibishe au afute kauli. Akasimama Manyaya, akaseme CHADEMA wako nyuma ya mgomo wa madaktari. Mnyika akaomba Manyanya athibitishe, Mwnyekiti eti kama sio kweli akanushe. Mweyekiti huyu kwanza nimwemwona hawezi kabisa kuendesha lile Bunge, pili hajui sheria na kanuni za Bunge. Na kama anafanya makiusudi kulinda chama ambacho kimegawanyika, namwambia 2015 sio mbali, wananchi wanona uozo huo. Sijui ninyi mnasemaje?
     
Loading...