Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wapinzani wakabidhiwe wizara ya nishati

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by rosemarie, Jul 26, 2011.

  1. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #1
    Jul 26, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    rais kikwete nakuomba wakabidhi wapinzani waendeshe wizara ya nishati
    nathubutu kukueleza wazi hali ni mbaya nchini kwa ukosefu wa umeme
    kwa taarifa yako yanaweza yakakukuta makubwa siku za mbele kwa sababu ya swala la umeme
    ukiwapa wapinzani utakuwa umejiepusha na jambo moja zito mno
    ni ushauri wa bure
     
  2. p

    punainen-red JF-Expert Member

    #2
    Jul 26, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 1,735
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hii kidogo kidogo haitafaa, wanaweza kuwapa halafu wakaweka mizengwe kwingine mfano hazina nk. Tuwe wakweli tu ccm imefika mwisho, hawana na hawajui la kufanya, suluhisho wapishe wengine waongoze nchi..
     
  3. a

    amaniwakusoma Member

    #3
    Jul 26, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nikweli kabisa muheshimiwa rais Jakaya! Mpe Dr. Slaa wizara, na idara zote chini yake maana ninyi mmeigeuza kuwa janga la kitaifa!!
     
  4. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #4
    Jul 26, 2011
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Mi naona Jk angegawa mamlaka yote kuanzia Waziri mkuu hadi wakurugenzi wa Wizara kwa Wapinzani then yeye abaki na urais then aongeze zaidi safari za ulaya ili vijana huku wafanye kazi.
     
  5. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #5
    Jul 26, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,261
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    Jkaya hawezikufanya hizi .. roho yake lama ya mubaraki
    mubaraki waru walivyoandamana aliasambaza vifaru mitaani badae akalipa watu ili kwenda kumsapoti mtaani lakini ayt the end alidondoka .. huyu JK anaelekea huko huko dharau zake zitammaliza .. yeye alipochukua madaraka alikuwa ahjui kuwa wananchi wanzaliaana na dmeand ya umemem lazima iongezeke>??
     
  6. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #6
    Jul 26, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    hapa tulipofika hakuna la kufanya zaidi ya kuomba kufanya kazi na wapinzani
     
  7. Henry Kilewo

    Henry Kilewo Verified User

    #7
    Jul 26, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 886
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 45
    hana akili hiyo na kama anayohawezi kuthubutu kwakuwa anaona ataonekana mjinga
     
  8. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #8
    Jul 26, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 710
    Trophy Points: 280
    Kwa kawaida kama mwili mzima una umwa ukitibu mguu mmoja kero iko palepale,watoke wote ili tuchape kazi tulio na uchungu na nchi hii!
     
  9. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #9
    Jul 26, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    ccm waache ubishi usioleta tija kwa taifa,wameshindwa na wakubali hilo,tujaribishe tuone wapinzani watafanya nini
     
  10. Arafat

    Arafat JF-Expert Member

    #10
    Jul 26, 2011
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 0
    Labda akabidhi Ikulu kwa Dr Slaa, maana shida ipi hapo Ikulu wala si kwa watendeji kwani unataka kusema Mkapa aliondoka na watu wote waliokuwepo serikali kipindi chake.
     
  11. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #11
    Jul 26, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Washinde uchaguzi watapewa wizara zote wacha hiyo moja.
     
  12. K

    Kamundu JF-Expert Member

    #12
    Jul 27, 2011
    Joined: Nov 22, 2006
    Messages: 1,915
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    nilishatoa hili wazo siku nyingi kabla hata ya uchaguzi hapa kwenye mtandao. Raisi aweke waziri wa upinzani kwenye Nishati na madini
     
Loading...