Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wapinzani wajifunze siasa la sivo...

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Mbunge wa CCM, Aug 30, 2010.

  1. M

    Mbunge wa CCM JF-Expert Member

    #1
    Aug 30, 2010
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 476
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwenye jimbo langu, vyama vingine pia vina wagombea, lakini baada ya kikao cha NEC nilisafiri kidogo nje ya nchi nimerudi sasa na kukuta wansambaza habari kuwa nahojiwa na TAKUKURU!! uongo kabisa

    Ni kweli niliingiza nchini vifaa vya kampeni kama pikipiki na magari kadhaa chakavu na hili suala nilisha-clear na TAKUKURU wakati wa kura za maoni.

    Juzijuzi nilitoa vifaa vya michezo kwa vijana jimboni baada ya kuombwa kwa maandishi na nikasaida, nayo nimeisha-clear na TAKUKURU, kuna mambo mengi tu nimefanya, ila linalonikera ni hili suala la vifaa vilivyo njiani, vingine ni vya chama, navyo wanasemasema kuhusu TAKUKURU, TAKUKURU wenyewe walishachoka na uzushi.

    Nawaambia, kuwa Jumatano vinatoka bandarini na wiki ijayo nasambaza jimbo zima na wajiandae kwa kampeni ya nguvu

    Anayetaka kujua kuwa upinzani si kufanya ujinga, ajaribu kuhusisha haya mamabo na rushwa, nitamfunza adabu na atakapopata akili wenzie tulishakuwa wabunge...
     
  2. M

    Mbunge wa CCM JF-Expert Member

    #2
    Aug 31, 2010
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 476
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    na nyie mnaonipigia simu ikos iku nitawafunza adabu... shauri yenu
     
  3. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #3
    Aug 31, 2010
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 145
    Hivi ninyi wagombea wa CCM mnaweza kutuambia kwa ukweli hizi hela za kuingiza vifaa mmezipata wapi? Ni kutoka kwa mishahara yenu?
    Nasikia madiwani wamepewa shilingi milioni tano kila mmoja. Zimetoka wapi?
     
  4. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #4
    Aug 31, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    mgombea ubunge wa jimbo gani?
     
  5. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #5
    Aug 31, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,182
    Likes Received: 16,167
    Trophy Points: 280
    Jamaa anachimba biti kwenye intaneti....lol
     
  6. M

    Mutu JF-Expert Member

    #6
    Aug 31, 2010
    Joined: Mar 30, 2008
    Messages: 1,333
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    huyu anazuga hapa.poteza nia
     
  7. M

    Mbunge wa CCM JF-Expert Member

    #7
    Aug 31, 2010
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 476
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ndugu yangu, kila kitu ni maandalizi, tumejiandaa kwa muda mrefu, tunafanya savings na tunakusanya nguvu za wafadhili na mengineyo. sasa usitulinganishe na wanaodandia siasa baada ya kuona baadhi wanajaribu na kupata, wengine hatujaribu, tunafanya tena kwa kujiamini, ndio maana tunashinda siku zote na kwa kishindo kikubwa

    angalia sasa, kila kitu takukuru, takukuru, hawajui kuwa takukuru wanazingatia sheria hawazingatii tetesi.

    ushindi ni lazima
    KIDUMU CHAMA CHA MAPINDUZI
     
  8. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #8
    Aug 31, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Mkuu, wewe unayegombea kata ipi?
     
  9. B

    Boramaisha JF-Expert Member

    #9
    Aug 31, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 820
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wizi mtupu! Hamna hata aibu jamani!
     
  10. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #10
    Aug 31, 2010
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Huu mkwara nimeupenda! Ha ha ha
     
  11. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #11
    Aug 31, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Acha basi na wewe kuwa unatubip! Ebo mbunge mtarajiwa mzima unabeep na kuomba pesa za mafuta?
     
  12. Mpambalyoto

    Mpambalyoto JF-Expert Member

    #12
    Aug 31, 2010
    Joined: Mar 26, 2010
    Messages: 752
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Aaah kumbe wako hapa JF?
     
  13. M

    Malunde JF-Expert Member

    #13
    Aug 31, 2010
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 256
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Sijakuelewa vizuri Mgombea Ubunge nia yako hasa ya kuandika kwenye JF ni nini?

    1. Una uhakika gani kuwa wapinzani kwenye jimbo lako ni wana JF hata ukapiga mkwara humu?
    2. Nina wasiwasi kuwa wewe si mgombea una lako jambo humu jamvini
    3. Kama wewe ni mgombea wa kwelikweli tafuta the right audience kwenye jimbo.
     
  14. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #14
    Aug 31, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,960
    Likes Received: 360
    Trophy Points: 180
    Kweli best huoni mbali, mwenyewe unajua wazi kuwa wapiga kura zako wengi internet ni msamiati na ukuja kuwachimba mkwala hapa jamvini? Si uwatumie vipeperushi wasikusumbue kwa simu na kubwa zaidi kama umezoea kuwapa chochote wakikupigia simu kwanini wasikutafute?
     
  15. A

    Akili Kichwani JF-Expert Member

    #15
    Aug 31, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,500
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    jamani mi nilivyomuelewa huyu jamaa ni kuwa hao anaowachimba mkwara wana access na JF, na tena huyu jamaa sio mara ya kwanza kupost humu jamvini mamabo yake ya ubunge na namna alivyojiandaa, nahisi anagombea jimbo moja la mjini amabako watu wana mwamko na internet.... ni mtazamo tu
     
  16. Mimibaba

    Mimibaba JF-Expert Member

    #16
    Aug 31, 2010
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 4,566
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kigumu chama cha mapinduzi kwa sababu ya kutumia umaskini wetu kama unavyokiri. Ebu ona aibu sema mawili tu umetufanyia nini hadi sasa kwa jinsi maisha yanavyokuwa magumu kila siku. Pili kweli umefanya maandalizi hayo ili urudisheje gharama zako? Kwa kweli ndugu mgombea unaleta kichefu chefu kwenye serious discussion.
     
  17. m

    mwita ke mwita JF-Expert Member

    #17
    Sep 1, 2010
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 4,181
    Likes Received: 528
    Trophy Points: 280
    duh we mgombea ni fisadi kweli kweli inabidi ufunguliwe mashtaka
     
Loading...