Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

wapinzani vizuri sana ila.......

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by nyambari, Nov 3, 2010.

  1. nyambari

    nyambari JF-Expert Member

    #1
    Nov 3, 2010
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 275
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    tumeona mambo yalivyokuwa mwaka huu ingawa bado kuna wenzetu hawakubaliani na baadhi ya matokeo kwa sababu wanojua wao binafsi ila ukweli ni kwamba bado upinzani haujawa na nguvu ya kutosha hivyo jipangeni good trial......
     
  2. WABUSH

    WABUSH JF-Expert Member

    #2
    Nov 3, 2010
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 285
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mh! Mbona hatakiwango cha "hoja chai" hakijafikiwa!
     
  3. nyambari

    nyambari JF-Expert Member

    #3
    Nov 3, 2010
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 275
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    nilidhani wabush umerekebika baada ya kumwomba mtu fulan msamaha anyway 'a tiger cant change its spot'
     
  4. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #4
    Nov 3, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,599
    Likes Received: 2,785
    Trophy Points: 280
    Ndio hivyo wameanza.......hata Rumi haikujengwa kwa siku moja.
     
  5. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #5
    Nov 3, 2010
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,491
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    bwa ha ha ha mafisadi wa ccm bana kwa unafiki
     
  6. Sir R

    Sir R JF-Expert Member

    #6
    Nov 3, 2010
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 2,177
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Kiuwezo wa kuunda hoja upinzani ni zaidi ya CCM, mpime JK kihoja na wagombea wenzake, nani zaidi. JK ni mwoga wa midahalo, hajui geografia ya nchi yake. Ana uwezo mdogo wa kufanya maamuzi magumu
     
Loading...