Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wapinzani Tanzania ni Wanafiki - SAMWEL SITTA

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by GHOST RYDER, Jul 12, 2011.

  1. GHOST RYDER

    GHOST RYDER JF-Expert Member

    #1
    Jul 12, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 1,025
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Akitolea ufafanuzi kombora lililorushwa na David Kafulila, Waziri wa Uhusiano wa Afrika Mashariki Samwel Sitta ameikejeli kambi ya Upinzani kuwa ni wanafiki na waliojaa kauli nyepesi na za Ujanja ujanja na kazi waliyotumwa bungeni ni kufanya wanachokifanya sasa, hivyo wabunge wa CCM wawapuuze na kuwatazama kama walivyo kwani wananchi wanatazama na wataamua kwa wanayoyafanya.

    Inashangaza kuona Sitta anaobuka na kauli hizi huku maji yakiwa shingoni kwa upande wake katika uwanja wa siasa. Akizungumza kwa mbwembwe huku akizomewa pia na baadhi ya Wabunge pale aliponukuu mfano wa hoja ya Posho

    Sitta amesikika dhahiri akijikinga katika mwavuli huu kwa kuhoji inakuwaje leo wabunge wa Upinzani ambao wengine walikuwapo miaka kadhaa iliyopita bungeni na wamekuwa wakilipwa posho hizo kwa miaka mitano iliyopita leo wanziona si halali, warudishe posho zote ndio waseme kauli zao hizo za kinafiki alisisitiza Sitta.

    Awali kigwangala nae aliangukia pua baada ya kuataka kuota muongozo kwa Mbunge wa Viti maalum CDM aliyeponda utitiri wa Vihiyo waliojaa MSD kuwa ndio kiini cha tatizo la upungufu mkubwa wa madawa kwa sasa Nchi.
     
  2. MkimbizwaMbio

    MkimbizwaMbio JF-Expert Member

    #2
    Jul 12, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Sita kaanza mbio za kujikomba CCM ili wasahau au wamsamehe kuhusu kuanzisha CCJ.

    Sikutarajia mtu ninaye mheshimu kama Sita kumwaga upupu namna hii.
     
  3. Jeremiah

    Jeremiah JF-Expert Member

    #3
    Jul 12, 2011
    Joined: Feb 17, 2009
    Messages: 636
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Shame on him
     
  4. O

    Omr JF-Expert Member

    #4
    Jul 12, 2011
    Joined: Nov 18, 2008
    Messages: 1,160
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwani kasema uongo? Ni kweli wabunge wa CDM ni wanafiki.
     
  5. yutong

    yutong JF-Expert Member

    #5
    Jul 12, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 1,607
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Huyo naye anazeeka vibaya kwishney na yeye.


     
  6. Limbani

    Limbani JF-Expert Member

    #6
    Jul 12, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 1,395
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Mnafiki ni Sitta na CCJ yake...
     
  7. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #7
    Jul 12, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Jamani mnategemea kitu gani toka kwenye Magamba?
     
  8. GHOST RYDER

    GHOST RYDER JF-Expert Member

    #8
    Jul 12, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 1,025
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Kwa hakika the OLD MAN IS IN COMMA, may be unafiki huu can do him good a bit of political relief
     
  9. GHOST RYDER

    GHOST RYDER JF-Expert Member

    #9
    Jul 12, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 1,025
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Hakuna zaidi ya ubabaishaji huu Rev. Ila jioni itabidi bibi kiroboto akalie kiti na kama hayupo Dodoma basi uovu mwingi leo utapata nafasi ya kuanikwa bila hiyana
     
  10. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #10
    Jul 12, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kiukweli binafsi huwa simuhusudu mzee SIX japo natoka wilaya moja na yeye, kauli zake huwa siziamini hata chembe. Sifa zimemtawala mzee wetu huyu.
     
  11. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #11
    Jul 12, 2011
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,267
    Likes Received: 1,277
    Trophy Points: 280
    Samwel Sitta, mwanzilishi na mfadhili mkuu wa CCJ ni mnafiki mkubwa sana. Alizuga watanzania wengi wakamuona kuwa ni kamanda vita dhidi ya ufisadi kumbe yeye mwenyewe ni fisadi papa, hivi kutumia zaidi ya Tsh 500,000,000/- kujenga ofisi ya spika wa bunge nyumbani kwao Urambo kama siyo ufisadi ni nini?Hivi anaweza kuwaeleza walipa kodi wa nchi hii ofisi ile ina matumizi kwa sasa?Huyu mzee ni mnafiki wa kiwango cha juu kwani ni yeye alilizima kihuni sakata la Richmond bungeni.Kifupi huyu SAMWEL SITTA AOGOPWE KAMA UKOMA
     
  12. GHOST RYDER

    GHOST RYDER JF-Expert Member

    #12
    Jul 12, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 1,025
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Mzee is political saturated. Anatafuta agenda za kupamba kurasa za magazeti. Hizi siasa za magazeti ndio zianawatoa roho viongozi wapenda ujiko wababaishaji wa utekelezaji. Mifuko kumi ya Cement anataka media coverage vyombe vyote wawepo na waandishi wa Blog.

    Huu ndio mwisho
     
  13. Mosachaoghoko

    Mosachaoghoko Senior Member

    #13
    Jul 12, 2011
    Joined: Apr 19, 2011
    Messages: 138
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jamani kadri magamba yanavyozidi kuwa na umri mkubwa ndivyo na akili inazidi kuwapungukia
     
  14. D

    DURACEF JF-Expert Member

    #14
    Jul 12, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 229
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hata kama aliyosema ni kweli angekaa kimya kunusuru hadhi yake...shauri yake
     
  15. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #15
    Jul 12, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,196
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Sita kama kuna mtu wa kuogopwa yule ni mnafiki kuliko wote bungeni huwa anacheza na popularity
     
  16. D

    DURACEF JF-Expert Member

    #16
    Jul 12, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 229
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hata kama ni ukweli angekaa kimya kunusuru hadhi yake...atajiju
     
  17. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #17
    Jul 12, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 135
    CCM hakuna mzima hata kidogo .Yeye anadhani anakisaidia Chama mwache atajionea .Watafute hoja nzito waweze kuhalilisha posho Maalim kesha waambia hawasikii.Kwani kuwemo miaka 5 bungeni ndiyo sababu ya kutoipinga posho ? Huyu mzee eti naye ana uchungu na Nchi.Huyu ana uroho wa madaraka na si lolote .CCM ndiyo walivyo unafiki means what ? Watu kusema ukweli ?Kesha shusha heshima yake kwenye jamii hata wale waliokuwa wanamkubali basi wameona aibu .Hakuna kitu
     
  18. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #18
    Jul 12, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,037
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Kipenzi cha CDM Sitta leo kawageuka anawaita CDM wanafiki!
     
  19. AirTanzania

    AirTanzania JF-Expert Member

    #19
    Jul 12, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 907
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    CCM hakuna aliyena afadhali wote ni Mijmbazi inayotuibia Kodi na Rasilimali Zetu.
     
  20. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #20
    Jul 12, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,037
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Leo tena kipenzi chenu CDM mnamkataa? Magwanda bana
     
Loading...