Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wapinzani Mbeya waazimia kumuunga mkono Dk. Slaa

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Njowepo, Oct 10, 2010.

  1. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #1
    Oct 10, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,177
    Likes Received: 296
    Trophy Points: 180
    Na Thobias Mwanakatwe

    Mgombea ubunge wa Jimbo la Kyela, Dk. Harrison Mwakyembe (CCM).
    Umoja wa vyama 10 vya upinzani katika Jimbo la Mbeya Mjini ambavyo vimemsimamisha mgombea ubunge mmoja, Prince Mwaihojo (CUF), umetangaza kumuunga mkono mgombea urais kupitia Chadema, Dk. Willibrod Slaa.
    Hatua hiyo imefuatia kitendo cha Dk. Slaa kumpigia kampeni mgombea ubunge wa Jimbo la Kyela, Dk. Harrison Mwakyembe (CCM).
    Mwenyekiti wa shirikisho hilo, Godfrey Davis, aliwaambia waandishi wa habari jana kuwa kitendo kilichofanywa Dk. Slaa kinaungana na kauli mbiu ya shirikisho hilo ya “Mbeya kwanza vyama baadaye” ambayo inalenga kuweka kipaumbele katika maendeleo ya Mbeya na si vyama.
    Davis alisema kufuatia kitendo cha Dk. Slaa kumnadi mgombea wa Chama cha Mapinduzi (CCM), Dk. Harrison Mwakyembe ilihali chama chake kimesimamisha mgombea wake katika jimbo hilo la Kyela ni cha kishujaa kinacholenga kuwaelekeza Watanzania katika mabadiliko ya kuwaletea maendeleo bila kujali itikadi za vyama
    Alisema ujasiri wa Dk. Slaa kuamua kumnadi Dk. Mwakyembe hadharani huku chama hicho kikiwa kimesimamisha mgombea kilionyesha wazi kuwa ni kiongozi mwenye dhamira ya kweli ya kuwatumikia wananchi.
    Wakati wa kuundwa kwa umoja huo, vyama hivyo vilitoa tamko la kutowapinga wagombea wanne wa CCM, Dk. Harrison Mwakyembe, Prof. Mark Mwandosya (Rungwe) Mashariki, Prof. David Mwakyusa (Rungwe) Magharib na Godfrey Zambi (Mbozi Mashariki) kwa imani kuwa viongozi hao hawajaweka mbele maslahi ya chama chao bali ya wananchi katika utumishi wao.
    Umoja huo unaundwa na APPT-Maendeleo, CUF, NCCR-Mageuzi, TLP, UDP, Tadea, Jahazi Asilia, Demokrasia Makini na AFP.
    Akiwa kwenye kampeni katika jimbo la Kyela, Dk. Slaa, alilazimika kumnadi Dk. Mwakyembe, badala ya mgombea wa Chadema, Eddo Makata, kufuatia wananchi kumweleza kuwa chaguo lao kwa nafasi ya ubunge ni Dk. Mwakyembe.
    CHANZO: NIPASHE
    MYTAKE
    Wamesoma alama za nyakati
     
  2. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #2
    Oct 10, 2010
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,793
    Likes Received: 258
    Trophy Points: 180
    tunasubiri lipumba nae atangaze hivyo wiki moja kabla ya uchaguzi, na awaambie wafuasi na wanachama wake kuwa kura zote walizotaka kumpa yeye wampe Dr. Slaa.
     
  3. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #3
    Oct 10, 2010
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,592
    Likes Received: 166
    Trophy Points: 160
    ikatokea hii slaa mjengoni live
     
  4. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #4
    Oct 10, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,177
    Likes Received: 296
    Trophy Points: 180
    Chonde chonde Lipumba si usome alama za nyakati basi Uwazili wa fedha na uchumi utakuwa wako
     
  5. rmashauri

    rmashauri JF-Expert Member

    #5
    Oct 10, 2010
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 3,008
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Akifanya hivyo atakuwa amefanya la maana sana japo uwezekano wa kufanya hivyo ni mdogo kwani yeye inasemekana ni moja wa watu wanaochukua bahasha kutka kwa Rostam Aziz ambaye matakwa yake ni Kikwete ashinde ili aendelee na ujangili wake wa kuhujumu uchumi wa nchi yetu.
     
  6. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #6
    Oct 10, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,177
    Likes Received: 296
    Trophy Points: 180
    Ila naamini ule usemi kuwa Lipumba nae yuko kwa ajili ya kuvuruga upinzani tuu
     
Loading...