Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

wapinzani jifunzeni!!

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Allan Abbas, Nov 1, 2010.

  1. A

    Allan Abbas New Member

    #1
    Nov 1, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wapinzani tutumie uchaguzi huu kujifunza!! Mcpo ungana ni dhair CCM wataendelea kuongoza nchi!! Kama wapinzani wangeungana am sure leo wangeshika nchi! Ila kwa sababu ya tamaa zao wamekosa!!
     
Loading...