Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wapinzani jengeni utaratibu wa kujibu hotuba za rais!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Rumishaeli, Nov 18, 2011.

  1. Rumishaeli

    Rumishaeli JF-Expert Member

    #1
    Nov 18, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 214
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Kwa jinsi nilivyomsikiliza JK akihutubia akasema anaongelea mambo 2 (Uchumi na upatikanaji wa katiba mpya) Nimeamua kuacha kusikiliza kwani inaudhi sana. Naomba kuwakilisha kwa mwenyekiti wa Chadema na wanachadema wote kupitia JF nae aitishe kikao cha wazee wa chadema dar awahutubie kuhusiana na mambo hayohayo 2 halafu sisi wananchi tupime nani anaongea ukweli.
    Inaudhi unaongelea uchumi unaanza kusema uchumi wetu unaasiriwa na uchumi wa mataifa ya magharibi. Je Rwanda wanafanyaje wakati uchumi unakua kwa kasi sana wakati hawana Bandari,Madini na tourism kubwa ka yetu, ardhi ni ndogo sana.
    Anaongelea upatikanaji wa katiba mpya anaanza kuto histotiria wakati mambo yamebadilika na dunia imekua kijiji kila mtu anajua haki yake aache kutufanya mazuzu. Hapa hakuna nani alifanya nini wakati wa nyuma fanya kwa mazingira yaliopo na JK unatakiwa kufikiri.
     
  2. m

    mwanza_kwetu JF-Expert Member

    #2
    Nov 18, 2011
    Joined: Mar 2, 2011
    Messages: 674
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    agree pia nimetoa TV yangu home hapa
     
  3. K

    KAPONGO JF-Expert Member

    #3
    Nov 18, 2011
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 1,280
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    DUUU! sasa km hukusikiliza hotuba yote ya JK utakuwa na upeo gani wa kulinganisha na hotuba nyengine? Blind fanatism may drive you one to insanity
     
  4. V

    Vonix JF-Expert Member

    #4
    Nov 18, 2011
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 1,432
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Wazo zuri mkuu,chadema isifanye makosa kutoijibu hotuba hii ya huyu Vasco Dagama,wafanyie hapo hapo kwenye ukumbi wamwaibishe muoa wanawake lukuki.
     
  5. J

    JokaKuu Platinum Member

    #5
    Nov 18, 2011
    Joined: Jul 31, 2006
    Messages: 10,778
    Likes Received: 985
    Trophy Points: 280
    ..kila hotuba ya Raisi kwa taifa inapaswa kujibiwa na vyama vya upinzani.

    ..kwa uzoefu nilio nao kila Raisi anapohutubia basi kila chama cha upinzani huteua msemaji wake kujibu hotuba hiyo.

    ..naona hapa kwetu tumechelewa, but we need need to start now.
     
  6. p

    politiki JF-Expert Member

    #6
    Nov 18, 2011
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 2,313
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    chadema inabidi watoe hotuba mbadala kesho jumamosi kabla ya hotuba hii haijapoa na tena wawahalike wazee wote wakiwamo wa CCM na vyama vingine ili kumfundisha somo JK ajue kuwa demokrasia sio tu kuongea na watu unaokubaliana nao bali hata wale usiokubaliana nao.

    DEMOKRASIA SI KUWAHALIKA WALE UNAOKUBALIANA NAO TU BALI HATA WALE USIOKUBALIANA NAO.
     
  7. a

    asakuta same JF-Expert Member

    #7
    Nov 18, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 15,082
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 0
    uwezo wake wa kufikiria ndio umeishia hapo mkuu...
     
  8. palalisote

    palalisote JF-Expert Member

    #8
    Nov 18, 2011
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 8,353
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    ikulu siyo mahali pa kupakimbilia, anayepakimbilia muogopeni kama ukoma
     
  9. MAFILILI

    MAFILILI JF-Expert Member

    #9
    Nov 18, 2011
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 1,834
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Msipende kupotosha, JK kaweka mambo hadharani, CDM hamuwezi kutudanganya, sie tunajiandaa kushiriki kutoa maoni mwakani
     
  10. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #10
    Nov 18, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Niliona akiongea na wazee wa dini Fulani hapo Dar es Salaam
     
  11. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #11
    Nov 18, 2011
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,631
    Likes Received: 9,217
    Trophy Points: 280
    Na Chadema watuambie itawagharimu kiasi gani kupata coverage ya TV live ili hata kuchangia gharama ikibidi tuchangie
     
  12. j

    jigoku JF-Expert Member

    #12
    Nov 18, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,302
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Asante mleta mada ila mimi nimevumilia sana mpaka nimeimaliza.Haya ni mawazo yangu lakini umma mkubwa naamini utakuwa na mawazo kama haya,sasa basiKAMA KWELI VIONGOZI WA CHADEMA WANAPITA HUMU JUKWAANI BASI NAOMBA POST HII IFANYIWE KAZI.Kiukweli mkuu wa kaya ameongea mengi na wana CCM wala sio wazee tu,maana kulikuwa na kundi kubwa tu la vijana na watu wa umri wa kati,lakini hoja yangu hapa NAWAOMBA WATU MLIO KARIBU NA MWENYEKITI AU KATIBU AU NAIBU KATIBU JAPO BADO YUKO KWENYE MAPUMNZIKO AU HATA MWENYE MAWASILIANO NA TUNDU AU MNYIKA muwaeleza ya kwamba tunataka hotuba hiyo ijibiwe haraka na kama tatizo ni air time kwenye TV naamini wapenda mabadiliko na wanachama wa Chadema tutachanga ili hotuba hiyo ijibiwe,tena ukumbi ule ule na mada zile zile ila chaedma tuite wazee wote bila kubagua chama.Nimesikitika sana JK kuzungumza na wana CCM kwa mbwembwe za Taarabu kama tu kina-Lusinde kule Dodoma.kwa muda huu bado ninahaisra nitarudi baadae maana mwwisho wa siku nitatukana,cha mno nawasihi viongozi wetu wa chadema wajue ya kwamba tuko nyuma yao .
     
  13. R

    RMA JF-Expert Member

    #13
    Nov 18, 2011
    Joined: Oct 10, 2010
    Messages: 409
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inteligensia ya polisi itamruhusu Mbowe kuitisha mkutano na wazee? :canada:
     
  14. J

    JokaKuu Platinum Member

    #14
    Nov 18, 2011
    Joined: Jul 31, 2006
    Messages: 10,778
    Likes Received: 985
    Trophy Points: 280
    ..watafute utaratibu mzuri zaidi wa kufikisha ujumbe wao.

    ..wapinzani wajitofautishe na CCM kwa kuhutubia na kuruhusu maswali ya papo kwa papo. Ughaibuni wanaita town hall meeting.

    ..hiyo itaonyesha kwamba wanajiamini na hawapo kupiga propaganda na kueneza majungu.
     
  15. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #15
    Nov 18, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,046
    Likes Received: 550
    Trophy Points: 280
    Du itabd waruhusu tu wanaintelejensia
     
  16. twahil

    twahil JF-Expert Member

    #16
    Nov 18, 2011
    Joined: May 31, 2011
    Messages: 2,406
    Likes Received: 765
    Trophy Points: 280
    Nyie si huwa mnampinga J.K kwa sababu ya dini yake?.
     
  17. Mkuu wa chuo

    Mkuu wa chuo JF-Expert Member

    #17
    Nov 18, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,163
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    acha kutusemea wote jisemee mwenyewe, sema kuni... Mimi sio sisi!
     
  18. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #18
    Nov 18, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Leo kaongea na wazee wa chama kama m/kiti wa chama hakuna haja ya kumjibu.
     
  19. m

    ma2ngwa Member

    #19
    Nov 18, 2011
    Joined: Sep 5, 2011
    Messages: 54
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    TUTOLEE UHARO WAKO 'if u have nothing to share ''nenda kalale usilete issue za udini !!
     
  20. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #20
    Nov 18, 2011
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,240
    Likes Received: 2,434
    Trophy Points: 280
    mkuu yani hotuba yake ilipofika katikati nimetapika sijawahit ona. huyu zuzu kanichefua leo.
     
Loading...