Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wapiganaji wasiokuwa na uthibitisho mnasemaje (Sitta, Sendeka, nk)

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Makupa, Nov 25, 2011.

  1. M

    Makupa JF-Expert Member

    #1
    Nov 25, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,714
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Watanzania husasani wapinzani na baadhi ya wana CCM(baadhi) waliojimbambanua kupinga ufisadi wa kufikirika hawana la kusema na hasa baada ya kikao cha CCM cha jana.
     
Loading...