Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wapigakura wa jimbo la Lindi Mjini wamnunia Abdul Aziz mbele ya JK............

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Rutashubanyuma, Oct 21, 2010.

  1. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #1
    Oct 21, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,381
    Likes Received: 490
    Trophy Points: 180
    Kulingana na gazeti la Majira, Mheshimiwa Mohamed Abdulk Aziz yupo hoi na wapigakura walimnunia pale ambapo JK alimtambulisha kwa wapigakura hapo Lindi Mjini.

    Kwa maoni yangu, yaelekea yule albino wa CUF ndiye chaguo la wapigakura wa Lindi Mjini na ndiyo maana Mheshimiwa Mohamed Abdul Aziz alikuwa anamnyanyapaa kwa kumtumia Kampeni Meneja wake ambaye hadi leo yupo ofisini.
     
  2. JOYCE PAUL

    JOYCE PAUL JF-Expert Member

    #2
    Oct 21, 2010
    Joined: Jan 8, 2010
    Messages: 1,004
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135

    mh hivi suala la mgombea wa CUF albino aliyekashifiwa limeishaje?hajamshtaki?kwakweli wananchi wa lindi wawe mahakimu kwa huyu mgombea wa CCM kumkashifu mwenzake kwa ngozi yake sio jambo zuri hapo siasa naiweka pembeni utu kwanza.KURA KWA CUUUUUFFFFF LINDI
     
  3. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #3
    Oct 21, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Are you Great thinker?
    Tafakari..............
     
  4. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #4
    Oct 21, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Tumia lugha nzuri tafadhari isije semekana na jf kuna udhalilishaji wa walemavu,by the way thanks na itakuwa vyema sana akishinda huyo mama
     
  5. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #5
    Oct 22, 2010
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    CUF Oyeeeeeeeeeeee
     
Loading...