Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

'wapigadebe' wasogezwa ikulu..

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by VUTA-NKUVUTE, Mar 22, 2012.

  1. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #1
    Mar 22, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,465
    Likes Received: 2,666
    Trophy Points: 280
    Ule mradi wa mabasi yaendayo kasi huenda ukawasogeza wapigadebe karibu kabisa na Ikulu ya Magogoni.Hii inatokana na kuanza kwa ujenzi wa kituo cha mabasi hayo mbele tu ya geti la Ikulu upande wa baharini.Hapo pameongezwa upana wa barabara maradufu kujiandaa na kituo hicho.Je,kelele za wapigadebe na abiria zitadhibitiwaje pale?
     
Loading...