Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wapiga kura halali wasiopiga kura miaka iliyopita kujitokeza mwaka huu?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Negotiator, Sep 25, 2010.

  1. Negotiator

    Negotiator JF-Expert Member

    #1
    Sep 25, 2010
    Joined: Aug 9, 2010
    Messages: 303
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wadau nimefanya utafitri hapa ofisini. Kuna wazee na akina mama kwa ujumla ni sita wanasema hawakupanga kupiga kura mwaka huu lakini sasa wanasema lazima wapige kura kwa kua wameona kuna mgombea makini aliyeingia kwenye kinyang'anyiro hicho kupitia upinzani. Jee wenzangu huko mlipo kuna wapiga kura wa namna hii walioonyesha mwamko kama huu?

    Hii ni ishara gani kwa chama tawala?
     
  2. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #2
    Sep 25, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,757
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Ni ishara kuwa sasa watz wanaangalia uhalisia wa maisha yao badala ya uhalisia wa maisha yao majukwaani na kwa kupewa pilau na na pombe na ccm kila baada ya miaka mitano....wamechoka kudanganywa wameamua kusema no hawadanganyiki tena
     
Loading...