Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wapiga kelele kuadhibiwa Kenya

Discussion in 'Kenyan News and Politics' started by Ng'wanza Madaso, Nov 23, 2009.

  1. Ng'wanza Madaso

    Ng'wanza Madaso JF-Expert Member

    #1
    Nov 23, 2009
    Joined: Oct 21, 2008
    Messages: 2,276
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Wapiga kelele kuadhibiwa Kenya

    Sheria mpya inayoazimia kudhibiti kiwango kikubwa cha kelele nchini Kenya ilipitishwa Jumapili.

    Serikali inasema amri hiyo itawaathiri wale wanaohusika na matendo yanayosababisha kelele nyingi.

    Wanaolengwa ni pamoja na wahubiri, wachuuzi na mashirika yanayotumia vipaza sauti.

    Mkurugenzi wa taasisi ya mazingira nchini Kenya, Dk Muusya Mwinzi, anasema polisi watahakikisha kwamba wanaovunja sheria hiyo watakamatwa na kushtakiwa.

    Watatozwa faini ya mpaka dola 5000, au kifungo cha miezi 18.

    Source:BBC


    Maoni yangu: Walianza Rwanda,sasa Kenya. Je nyumbani ni lini?
     
Loading...