Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wapiga kelele hii inawahusu!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by tindikalikali, Jan 17, 2012.

  1. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #1
    Jan 17, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    Wale watu
    watatu waliokamatwa
    jumatano ya tarehe 11 jan pale UDSM, jana
    wamepandishwa kizimbani
    kwa kosa la "kupiga kelele"
    na "kufanya
    fujo".....mwenye kuijua
    sheria ya kuzuia kupiga
    kelele naomba ufafanuzi,
    pia fujo haziwi fujo mpaka
    zioneshwe impact za hizo
    zinazoitwa fujo. Tafakari.
     
  2. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #2
    Jan 17, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Ngoja niangalie Penal Code
     
  3. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #3
    Jan 17, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    bado nakusubiri mkuu
     
Loading...