Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wapiga debe wa CCM Ilemela walia kutapeliwa............

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Rutashubanyuma, Nov 9, 2010.

  1. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #1
    Nov 9, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 477
    Trophy Points: 180
    Uchaguzi umekwisha lakini yaelekea maumivu ndiyo kwanza yanaanza kusikika kwa wapiga debe wa CCM jijini mwanza ambao waliahidiwa kila mmoja Tshs 50, 000/= kwa kazi nzuri ya kuimba na kuhudhuria mikutano ya CCM..............wengi wao ni akinamama na ambao kwa wingi wao walikipigia kura chama hicho tawala ili kishinde.........

    lakini vilio na kusaga meno vilijitokeza baada ya CCM kufungashiwa virago vyao na wapigakura wa Ilemela ............na waliowaahidi akina mama hao wakaingia mitini bila ya kutekeleza ahadi zao za kuwalipa............wakidai nao hawajalipwa.............................wengi wa akinamama hao sasa wamehamia Chadema ambako wamenusa kutakuwa na milo ya uhakika............

    Kwa vile vyama vyetu hivi hakuna chenye kuongozwa na kufuata itikadi basi ulaji ndiyo sababu ya kuwa chama fulani.....
     
  2. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #2
    Nov 10, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Warudi huko huko............
     
  3. kaburunye

    kaburunye JF-Expert Member

    #3
    Nov 10, 2010
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 675
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Tunawakaribisha chadema lakini wajue kuwa huku kwenda kwenye mkutano hakuna malori ya kukodisha wala posho ya uhudhuriaji.
     
  4. Digna37

    Digna37 JF-Expert Member

    #4
    Nov 10, 2010
    Joined: May 17, 2010
    Messages: 806
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 45
    :coffee: Nijuavyo mimi mjini hakunaga fa la. Hawa ilikuwaje???? :ranger:
     
  5. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #5
    Nov 10, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    hahaaaa si wampigie simu JK au wapeleke invoice pale magogoni
     
  6. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #6
    Nov 10, 2010
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,312
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    Mavuvuzela aaaaaaaa Kwani hawakujua CCM ni wezi wa kutupwa? Wasije CHADEMA wakae huko huko hututaki mavuvuz
     
  7. Gwallo

    Gwallo JF-Expert Member

    #7
    Nov 10, 2010
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 2,001
    Likes Received: 267
    Trophy Points: 180
    Ni muhimu kwao kuelewa kuwa chadema haina cha posho wala mabasi ya kuwachukua na kuwarudisha saa za mkutano huku ni kwenda mwenyewe kwa gharama zako na kurudi na maelekezo muhimu. Karibu CHADEMA ila tu msiwe mamluki:yield::yield::yield:
     
  8. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #8
    Nov 11, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 477
    Trophy Points: 180
    Wajiandae kuchapa kazi hakuna kuvuna ambacho hawajapanda..........................
     
  9. nginda

    nginda JF-Expert Member

    #9
    Nov 11, 2010
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 745
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    waache wavune walichopanda!!!!!
     
  10. nginda

    nginda JF-Expert Member

    #10
    Nov 11, 2010
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 745
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kuchakachua kutamu. wakikosa wa kuchakachua wanajichakachua wenyewe.
     
Loading...