Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wapi zinauzwa modems za safaricom dar?

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by MTAMBOKITAMBO, Jun 13, 2011.

  1. MTAMBOKITAMBO

    MTAMBOKITAMBO Senior Member

    #1
    Jun 13, 2011
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 194
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Salaam wana jf,nimekuwa naona watu wanazisifia hizo modems za safaricom kwamba unaweza tumia line ya mtandao wowote ule hapa tz.swali ni kwamba,zinauzwa maduka gani hapa dar,au ni mpaka kenya tu?
     
  2. MTAMBOKITAMBO

    MTAMBOKITAMBO Senior Member

    #2
    Jun 13, 2011
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 194
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ...na bei yake plz.
     
  3. P

    Paul S.S Verified User

    #3
    Jun 13, 2011
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    Mkuu check na thread hii katika post no 11 kisha jaribu kum pm huyo muheshimiwa anaweza kukusaidia, naona kaweka na picha ya modem kabisa
     
Loading...