Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wapi zilipo ofisi za Public Service Recruitment Secretariat,

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Mayu, May 24, 2011.

  1. M

    Mayu JF-Expert Member

    #1
    May 24, 2011
    Joined: May 11, 2010
    Messages: 592
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Wadau naomba mwenye kujua zilipo hizi ofisi anijuze fasta nina shida muhimu pale
    thanx in advance
     
  2. aikaruwa1983

    aikaruwa1983 JF-Expert Member

    #2
    May 24, 2011
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 1,175
    Likes Received: 744
    Trophy Points: 280
    nasikia ziko pande za kivukoni kama ukifika kuna kituo wanaita ardhi so ukifika hapo kama hatua 18....hv
     
  3. M

    Mayu JF-Expert Member

    #3
    May 24, 2011
    Joined: May 11, 2010
    Messages: 592
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    thanx a lot mkuu
     
  4. M

    MJM JF-Expert Member

    #4
    May 24, 2011
    Joined: Mar 30, 2010
    Messages: 461
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Na huko tayari mmeanza kupeleka vimemo?
     
  5. Gsana

    Gsana JF-Expert Member

    #5
    May 24, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 4,065
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Ni apo utumishi,shuka ardhi au kivukoni kisha muulize yeyote kuwa unaenda utumishi. Kama unapeleka za national audit mwisho kesho,take care.
     
  6. Qulfayaqul

    Qulfayaqul JF-Expert Member

    #6
    May 25, 2011
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 469
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Duh bongo kazi ipo
     
  7. M

    Mayu JF-Expert Member

    #7
    May 25, 2011
    Joined: May 11, 2010
    Messages: 592
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    hapna sio kimemo mkuu, nilikuwa nawahisha application yangu tu kaka
    dead line iliku hiyo hiyo jana mkuu tarehe 24
     
  8. Gsana

    Gsana JF-Expert Member

    #8
    May 27, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 4,065
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Mkuu usaili ukifika tukumbushane.
     
  9. Lighondi

    Lighondi JF-Expert Member

    #9
    May 28, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 585
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Kama watakuita!!!
     
  10. Gsana

    Gsana JF-Expert Member

    #10
    May 29, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 4,065
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    umevunja mbavu,umenipa hofu pia,maana nakumbuka nshawahi kufanya interview kati ya 4big audit firm kutoka interview ya kwanza 800 na tuliomba watu2000, ya pili 120,ya tatu 84 walikuwa wanataka 25,cha ajabu nkapigiwa simu ya kuwa hongera umepata nafasi subiri tutakupangia siku ya maongezi,nlisubiri wee! Siku nlipoenda kuhoji nkaambiwa ulipigiwa cm kimakosa,nkajua tayari mchezo umefanywa. Sasa ndugu ukisema ivo unanitonesha donda la audit firm. Ndugu naomba tu Mola anijalie nĂ­itwe kwenye interview ndo kazi kwisha,najihamini ndugu!
     
Loading...