Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wapi Waziri Sonyo?

Discussion in 'Celebrities Forum' started by kaeso, Jan 18, 2012.

  1. k

    kaeso JF-Expert Member

    #1
    Jan 18, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 551
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Jamani huyu mwanamuziki yupo wapi kwa sasa, jamaa alikuwa na sauti nzuri sana enzi zake akiimba sambamba na Banza Stone pale TOT Plus.
    Mwenye taarifa alipo hivi sasa atujuze...
     
  2. T

    TUMY JF-Expert Member

    #2
    Jan 18, 2012
    Joined: Apr 22, 2009
    Messages: 706
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Duh, umenikumbusha mbali sana kwa kweli jamaa alikuwa mkali sana, nakumbuka mara ya mwisho alikuwa na bonge la soo polisi amekaa rumande kwa muda kidogo ila nasikia kesi ilikwisha na jamaa yuko dar kwa sasa, alijaribu kurudi tena kwenye mziki ila naona mambo hayajamwendea vema, natamani sana kumsikia tena huyu jamaa? bonge la mtu ila ukimsikiliza sauti utashangaa.
    Nakumbuka hiki kipande alichoimba wakati yuko TOT.... kwa kuwa kuwa vimekuwa dhairi machoni pangu maji ya shingo yamenifika nashindwa kuvumilia.....................
     
  3. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #3
    Jan 19, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,624
    Likes Received: 2,810
    Trophy Points: 280
    Jamaa kuna kipindi alikuwa na kesi ya ujambazi, sijui ile kesi iliishaje.
     
  4. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #4
    Jan 19, 2012
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,587
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Mara ya mwisho alikuwa Moshi mjini hii ilikuwa mwaka 2009 nilimuona na Band 1 hivii
     
  5. MR. DRY

    MR. DRY JF-Expert Member

    #5
    Jan 20, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 639
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Waziri sonjo kwa sasa yupo mitaa ya moshi anafanya kazi ya u-mc kwenye masherehe, mara ya mwisho tulimchukua kwenye ubatizo kula machame mronga ilikuwa december 2011.~~~
     
  6. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #6
    Jan 20, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,624
    Likes Received: 2,810
    Trophy Points: 280
    Kwa hiyo kwa sasa hafanyi muziki tena?
     
  7. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #7
    Jan 22, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,106
    Likes Received: 6,758
    Trophy Points: 280
    anafanya ujamvazi
    huko moshi
     
  8. kipipili

    kipipili JF-Expert Member

    #8
    Jan 22, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 1,486
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    kuhusu waziri sonyo ngoja tummulize waziri mkuu
     
  9. myao wa tunduru

    myao wa tunduru JF-Expert Member

    #9
    Jan 23, 2012
    Joined: Mar 9, 2010
    Messages: 614
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Waziri sonyo yupo tanga anafanya mziki bado ni kiongozi wa bendi flani inapiga pale nyumbani hotel tanga!anazidi kunenepeana mpaka anakuwa wa duara
     
  10. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #10
    Jan 23, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,183
    Likes Received: 473
    Trophy Points: 180
    Ile kesi ya wizi wa bodaboda iliisha?
     
  11. Kaliua urambo

    Kaliua urambo JF-Expert Member

    #11
    Jan 23, 2012
    Joined: Apr 21, 2009
    Messages: 604
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35

    [​IMG] JF Senior Expert Member?
     
  12. J

    JituParaTupu Member

    #12
    Jan 24, 2012
    Joined: Nov 20, 2008
    Messages: 87
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Mbona jamaa yuko fesh tu kule Tanga! Tena jana tu nilikuwa nae...of coz kanenepa kwa vile mambo yake yako kwenye mstari.
     
  13. KANCHI

    KANCHI JF-Expert Member

    #13
    Jan 24, 2012
    Joined: Sep 3, 2011
    Messages: 1,547
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Afya zingine bwana matatizo kwel X 2.
     
  14. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #14
    Jan 25, 2012
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    kweli cjamwona cku nyingi mteja wangu sonyo
     
  15. freddie063

    freddie063 Member

    #15
    Jan 28, 2012
    Joined: Aug 5, 2009
    Messages: 72
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Yupo Tanga kwa sasa fika nyumbani hoteli kuna live band inapiga baadhi ya siku..bado anatisha kimtindo!!
     
  16. bona

    bona JF-Expert Member

    #16
    Jan 30, 2012
    Joined: Nov 6, 2009
    Messages: 3,670
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    just about a month ago n ilikumbana naye tanga, kuna hotel mpya pale inaitwa nyumbani hotel ana bendi yake wanapiga zilipendwa, na inaonekana yuko apo kwa mda kwani it looked like amejitengenezea popularity flan, bendi inapiga vizuri i think ameamua ku settle apo!
     
  17. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #17
    Feb 1, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,624
    Likes Received: 2,810
    Trophy Points: 280
    Mteja wa nini?
     
  18. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #18
    Feb 6, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,912
    Likes Received: 1,378
    Trophy Points: 280
    mwaka jana mwishoni nilimuona kontena bar pale kibaha maili moja anafatisha nyimbo za lucky dube kwenye mic..kwa ufupi alikuwa anaganga njaa...
     
  19. m

    mageuzi1992 JF-Expert Member

    #19
    Feb 6, 2012
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 2,513
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Niliwahi kumuona Moshi wakati fulani nilienda kwenye harusi ya rafiki yangu mmoja mchaga....
     
Loading...