Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wapi wazee wa mti safi -Umbwe Sec school

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by IGWE, Jun 3, 2011.

  1. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #1
    Jun 3, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,545
    Likes Received: 898
    Trophy Points: 280
    Tukumbushane machache wazee wa umbwe sec.school a.k.a mti safi,

    Napenda kujua wapi teacher mallya,lollo,msele,maridadi,.....naomba tujuzane wazee wa fongo

    .............Gonna are the dayz we loved each other,i miss them dayz
     
  2. Z

    Zinjathropus JF-Expert Member

    #2
    Jun 3, 2011
    Joined: Oct 5, 2010
    Messages: 1,099
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    umenikumbusha mbali sana na kale ka wimbo 'umbwe ni mti safi wa matunda mema' na longolongo zingine.

    hila mi nakumbuka fujo tu za watu ' masaweee nantombe masawee' na mdomo wa jamaa mmoja kwa jina la 'wete kiwara' akianza na atheee jamani mwenzetu anaitaji msaada Haki ya Mungu. We ulikuwa mwaka gani pale?

    we ulikuwa mwaka gani pale?
     
  3. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #3
    Jun 3, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,545
    Likes Received: 898
    Trophy Points: 280
    2000 through 2002
     
  4. Z

    Zinjathropus JF-Expert Member

    #4
    Jun 3, 2011
    Joined: Oct 5, 2010
    Messages: 1,099
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    hapo mi nilikuwa nishapotea longi anywayz still nice.

    i hope by then bado kulikuwa na makundi ya wazee wa mbege hiyo ni tradition pale.
     
  5. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #5
    Jun 3, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,545
    Likes Received: 898
    Trophy Points: 280
    YAP!.....nA MIMI MMOJA WAO
     
  6. m

    mooza Member

    #6
    Jun 3, 2011
    Joined: May 5, 2010
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yaani we acha tu.Kuzwayo mwamkumbuka?Mpishi Kibadeni je,na Maza Vungunya wa KATIZI.Loh
     
  7. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #7
    Jun 3, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Rindi kati pale kuna mbege tamu ajabu, debe la Machame na Zoo (Kibosho Girls) na Lobilo (Kichaka)
    kuvuna mahindi kule Machine Tools; pariki, kuberi na No. 1 siku za debe
    fongo na katizi pale Umbwe town (katikati ya dorm 2&3)
    maputo dorm 9 kule juu
     
Loading...