Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wapi wazee wa darajani

Discussion in 'Sports' started by MAJANI YA KUNDE, May 9, 2011.

  1. M

    MAJANI YA KUNDE JF-Expert Member

    #1
    May 9, 2011
    Joined: Aug 25, 2008
    Messages: 213
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hapa ndipo mahali patakatifu huchinjwa kila ajae hapa Poleni Chelsea.kilichokuponza Carlo Ancelotti ni mdomo wako.
     
  2. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #2
    May 10, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    blues foreverrrrrrr
     
  3. S

    Safre JF-Expert Member

    #3
    Jul 5, 2011
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 233
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kama kawa kama dawa darajan ndo home
     
Loading...