Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wapi watajifichaMAFISADI?MIAKA 50 TAYARI ISHAPITA..

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by tizo1, Dec 11, 2011.

  1. t

    tizo1 JF-Expert Member

    #1
    Dec 11, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 829
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Toka mwaka uanze kumekuwa hakuna mada ya kujadili zaid ya miaka 50 ya uhuru.Sasa ishapita wapi watajificha mafisadi?Sasa kutakuwa hakuna mada zaidi ya kuwajadili wao tu....Labda walete jambo jipya litakalosababisha tuwasahau na kujadili jambo watakalolibuni.
     
  2. Azimio Jipya

    Azimio Jipya JF-Expert Member

    #2
    Dec 11, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 3,369
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Karibuni nyote!
     
  3. Azimio Jipya

    Azimio Jipya JF-Expert Member

    #3
    Dec 11, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 3,369
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Kuwajadili mafisadi sio isu! Wakamatwe wote ... wapakizwe kwenye huo mdude kwenye avata yangu .... tukawahamishie kwenye sayari ya nyingine! ...Dunia hii sio ya mafisadi!!!
     
Loading...