Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wapi wasabato masalia??

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Mar 2, 2010.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Mar 2, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,627
    Likes Received: 1,645
    Trophy Points: 280
    jamani kuna wale ndugu zetu waliokuwa wakifika uwanja wa ndege kila siku
    kusbiri ndege ya kwenda nje kuhubiri,..na kuishia kurdishwa na magari ya polisi kutokana na usumbufu wa mara kwa mara,..wao waliamini tkt yao ni biblia,..visa ni vitabu vya kwaya....walikuwa wana ujumbe mzuri kwa jamii sema jinsi ya kuuleta ndipo walipokosea....ni karibu mwaka sasa wamepotea kabisa hata pale tabata awakai tena jamani wameenda wapi???Wasije kuwa wamechukuliwa misukule ...tukaanze kazi na mch gwajima fasta ya kuwarudisha ....
    mwenye taarifa abarikiwe
     
  2. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #2
    Mar 2, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Wamesalia kaka wewe hujui...
     
  3. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #3
    Mar 2, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,627
    Likes Received: 1,645
    Trophy Points: 280
    wapi uko mkuu

    ama walifanikiwa kuruka masafa ya nje kama walivyokuwa wakiita....mnakwenda wapi...jb
    masafa ya nje mbali kabisa alafu awajibu tena...ama walikuwa misukule wale jamani??
     
  4. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #4
    Mar 2, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,627
    Likes Received: 1,645
    Trophy Points: 280
    ninavyojua walikuwa na kesi sijui iliishaje nahisi wako ndani...
     
Loading...