Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wapi wanafundisha Graphics Design vizuri?

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Fisadi.Jones, Aug 26, 2009.

  1. F

    Fisadi.Jones Senior Member

    #1
    Aug 26, 2009
    Joined: Aug 15, 2008
    Messages: 110
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Jamaani eee!

    Nataka kujifunza basics za graphics design (na pengine zaidi) kwa ajili ya magazeti, picha, web, etc.

    Je, ni wapi ndani ya dar-es-salaam kuna shule nzuri kwa ajili hii?

    Sijali gharama, nnajali nnachokipata.

    Nashukuru kwa msaada wenu.
     
  2. F

    Fisadi.Jones Senior Member

    #2
    Aug 26, 2009
    Joined: Aug 15, 2008
    Messages: 110
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Inaweza kuwa shule ya full-time au masomo ya jioni tu, vyovyote niko tayari.
     
  3. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #3
    Aug 26, 2009
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,081
    Likes Received: 14,386
    Trophy Points: 280
    nenda ucc udsm.
     
  4. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #4
    Aug 27, 2009
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 8,618
    Likes Received: 816
    Trophy Points: 280

    Sure!
    Hawa jamaa ni wazuri sana kwa masuala ya IT.
    Hivi majuzi kuna wenzangu wamehitimu short course ya graphic design pale pale University Computing Centre (UCC).
    Kwa maelezo zaidi nadhani unaweza kuwatembelea ktk www.ucc.co.tz
     
  5. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #5
    Aug 27, 2009
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Dah,

    Vyuo vyetu bwana...! Yaani hiyo UCC mnayopendekeza kwa mdau ndio wanatrain course hizi?

    http://www.ucc.co.tz/services/training/courses.php

    Yani wanafundisha AutoCAD 2002? Ingekuwa AutoCAD 2008 walau ningewaelewa, latest release ya AutoDesk ni AutoCAD 2010 sasa siwaelewielewi hawa, na kisha tembelea TechnoBrain uone course zao.

    http://www.technobrainltd.com/NHEastAfrica/fast_track_courses.aspx

    Halafu hawa TechnoBrain inaweka Partners na kuweka logo zao bila kuweka links zao?

    Kaazi kwelikweli
     
  6. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #6
    Aug 27, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    No hurry in Tanzania....
     
  7. Eqlypz

    Eqlypz JF-Expert Member

    #7
    Aug 27, 2009
    Joined: May 24, 2009
    Messages: 4,069
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kwa kuanzia tafuta free online tutorials, i.e lynda.com au kwenye website ya adobe.
     
  8. Bluray

    Bluray JF-Expert Member

    #8
    Aug 27, 2009
    Joined: Mar 25, 2008
    Messages: 3,445
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 135
    Kama una computer, internet, software, kichwa na muda unaweza kufanya mengi wewe mwenyewe kuliko utakavyofundishwa na hivi vyuo.

    Mimi nilijifunza mwenyewe kutengeneza websites na java late nineties, na nilikuwa chuo, na chuoni walikuwa hawafundishi kabisa.Nilipomaliza na kuanza kuonyesha wenzangu wakanishangaa sana.
     
  9. school boy wizzy

    school boy wizzy Member

    #9
    Jun 21, 2016
    Joined: Jun 17, 2016
    Messages: 28
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 5
    My job
     
Loading...