Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wapi Wanafundisha BEAT\INSTRUMENTAL MAKER?

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Majigo, Oct 11, 2012.

  1. Majigo

    Majigo JF-Expert Member

    #1
    Oct 11, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 5,402
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    Wadau Niko Dar,Kwa Mtu Yeyote Anaetoa Mafunzo Ya Utengenezaji Wa Beat\Instumental!
    Je,Ada Ni Bei Gani?
    AHSANTENI,nasubiri Michango Yenu!!!
     
  2. Majigo

    Majigo JF-Expert Member

    #2
    Oct 12, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 5,402
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    Jamani Nasubiri Mchango Wenu!
     
  3. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #3
    Oct 12, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    nenda hapa wanapaita Mlab kamuulizie duke ni producer wao nadhani mkiongea nae atakusaidia hilo swala..
     
  4. Chipukizi

    Chipukizi JF-Expert Member

    #4
    Oct 12, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 1,766
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Nime ku PM mwalimu anayefundisha vizuri kwa hapa Dar
     
  5. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #5
    Oct 12, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,010
    Trophy Points: 280
    shule ya mziki ipo bagamoyo. hawa wengine wanajifunza kutoka kwa wakongwe kama mj, p funk, baucha, man walter n.k. mambo ya mziki hapa bongo wanajifunza kama baiskeli mwenye. mia
     
  6. Chipukizi

    Chipukizi JF-Expert Member

    #6
    Oct 12, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 1,766
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    P funk,Baucha,man walter wamesomea wapi? Wapo watu wengi tu tena wengine nnawajua personally wamesomea SOUND ENGINEERING nje ya Tanzania wapo wanapiga kazi.
    Mfano kuna mtu anaitwa Keppy yupo Njenje,Huyu ni mtaalam wa Live Sound Engineering kama umewai fika kwenye show za njenje utajua nnamaanisha nini,pia Clouds na wengineo wanamtumia katika matamasha yao ya live kama vile fieasta
     
  7. HUNIJUI

    HUNIJUI JF-Expert Member

    #7
    Oct 12, 2012
    Joined: Oct 10, 2012
    Messages: 1,439
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    kuwa sound engnr sio kujua kutengeneza beat. ni how to knw the key n to control softiware unayotumia. ni pm ntakuelekeza vzuri
     
  8. HUNIJUI

    HUNIJUI JF-Expert Member

    #8
    Oct 12, 2012
    Joined: Oct 10, 2012
    Messages: 1,439
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    ni pm una uwezo wa kutumia vifaa gan vya muziki af nkupe ushauri mzuri. mi pia ni mtaalam wa kutengeneza
     
  9. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #9
    Oct 12, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,010
    Trophy Points: 280
    Mkuu usifikilie keppy anaweza kaa chini na kuanza kumfundisha mtu mmoja. Utamlipa bei gani?. ni sawa na mwalimu wa chuo kumfundisha chekechea. kujua ni tofauti na kupiga jita au marimba. amtafute rama atamsaidia. mia
     
  10. Majigo

    Majigo JF-Expert Member

    #10
    Oct 12, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 5,402
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    Nimekupata Mkuu!
     
  11. Majigo

    Majigo JF-Expert Member

    #11
    Oct 12, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 5,402
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    nitalifanyia Kazi Mkuu,Ahsante!
     
  12. Majigo

    Majigo JF-Expert Member

    #12
    Oct 12, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 5,402
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    dah!
    Sasa Wanapatikana Wapi Mkuu?
     
  13. Majigo

    Majigo JF-Expert Member

    #13
    Oct 12, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 5,402
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    Nashukuru Nyote Mlio, Na Mnaoendelea Kunishauri!
     
  14. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #14
    Oct 12, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,010
    Trophy Points: 280
    wanapatikana dar es salaam. P funk yupo pale nyuma ya kituo cha mafuta cha bamaga, mj(master J kimario) yeye yupo masaki chore road karibu na kwa barekhsa au mbele ya apartment mpya za seaclif.mj yupo usawa wa slip way,kama unatoka mjini kupitia chore road, kwa mj unakata kulia kabla ya kufika barabara ya kwenda slipway. ukipotea nipm ntakuelekeza. mia
     
  15. Majigo

    Majigo JF-Expert Member

    #15
    Oct 12, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 5,402
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    poa Mkuu,Nitafatilia Na Kukupa Matokeo, Shukrani
     
  16. M

    Mboganyiru Member

    #16
    Oct 13, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Mimi natafuta Pianist, naomba anaefahamu mtaalam wa piano, popote, anidirect. nataka kujiendeleza.
     
Loading...