Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wapi Utategeka, Mitego hii bana

Discussion in 'Jamii Photos' started by MaxShimba, Oct 8, 2012.

  1. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #1
    Oct 8, 2012
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    [​IMG]


    [​IMG]
     
  2. tatanyengo

    tatanyengo JF-Expert Member

    #2
    Oct 8, 2012
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 1,140
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Oh my God, nimetegeka kwa wote wawili.
     
  3. AKILImuchknow

    AKILImuchknow JF-Expert Member

    #3
    Oct 8, 2012
    Joined: Sep 3, 2012
    Messages: 216
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Vitu vya kawaida tu hivyo mungu kawaumba kwa ajili yetu inabidi tuwazoee kama tunavyouzoea usingizi.
     
  4. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #4
    Oct 9, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,530
    Likes Received: 2,804
    Trophy Points: 280
    Mkuu Lucifer_The Supreme Vingine havizoeleki kabisa ni vya kuviangalia kwa macho na kuvicha vikaenda zake utaweza kuzoea njaa?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. The Don

    The Don JF-Expert Member

    #5
    Oct 9, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 3,322
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Wacha niwahi bafuni kwnza ndo nirudi
     
  6. Mama Mdogo

    Mama Mdogo JF-Expert Member

    #6
    Oct 9, 2012
    Joined: Nov 21, 2007
    Messages: 2,703
    Likes Received: 162
    Trophy Points: 160
    Wanaume nanyi mko dhaifu mno kwa mitego, haya huo mtego mwingine. Kwa maelezo zaidi nifuate niko huku Mpanda Katavi.
    Cute 35.jpg
     
  7. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #7
    Oct 9, 2012
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145

    Huko Mpanda Katavi ndiko anakopatikana huyu au ndipo ulipo wewe..??
     
  8. Mama Mdogo

    Mama Mdogo JF-Expert Member

    #8
    Oct 9, 2012
    Joined: Nov 21, 2007
    Messages: 2,703
    Likes Received: 162
    Trophy Points: 160
    Mmm, huyo kimwana yuko pande za Chanika Dar, ila mimi mtu wake wa karibu (shangazi) niko Katavi kikazi narudi baada ya mwezi mmoja, hivyo kama wataka mambo marefu (ndoa), nifuate huku Katavi. Kama wataka mambo mafupi (uhusiano reja reja), hayo siyawezi, mfuate huko kwenye facebook mutaongea mambo yenu.
     
  9. andate

    andate JF-Expert Member

    #9
    Oct 9, 2012
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 2,656
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    huyu samaki hapatikani katavi, labda awe kapelekwa na mafuriko.
     
  10. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #10
    Oct 9, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,530
    Likes Received: 2,804
    Trophy Points: 280
    Unawahi Bafuni kupiga Pu?mkuu Gaspery lasway
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #11
    Oct 9, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,530
    Likes Received: 2,804
    Trophy Points: 280
    Mkuu mamamdogo unatisha bibie watu watampandia bei utashindwa wewe mwenyewe.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. Mama Mdogo

    Mama Mdogo JF-Expert Member

    #12
    Oct 9, 2012
    Joined: Nov 21, 2007
    Messages: 2,703
    Likes Received: 162
    Trophy Points: 160
    Yamekuwa hayo tena, huyu aunt wangu wamwita samaki, makubwa!!! Niombe radi, ila yuko Chanika, Dar es Salaam; mimi ndiye niko Katavi.
     
  13. Y

    Yunus1 New Member

    #13
    Oct 9, 2012
    Joined: Oct 8, 2012
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Duuh! Mmeniacha hoi
     
  14. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #14
    Oct 9, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    picha tu hoi kweli Mbuzi Mzee kamshika pabaya acha tu
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. andate

    andate JF-Expert Member

    #15
    Oct 9, 2012
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 2,656
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    sorry mama mdogo
     
  16. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #16
    Oct 9, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,553
    Likes Received: 2,059
    Trophy Points: 280
    Hawa wanafugika kweli?naomba kuanzisha mjadala,kwa maisha ya siku hizi na wameshajua kuwa soko lao liko juu (umbo na urembo) wanavyosumbuliwa kila wakikatiza (shape)..wengi wao wanakuwa hawana misimamo hadi wachakae kwanza ndio wengi wao wanatulizana la sivyo ukiingia hovyo utakufa kwa pressure,kila saa yuko busy sana simu kama vile ni customer care agent kujibu wateja ......
     
  17. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #17
    Oct 9, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,530
    Likes Received: 2,804
    Trophy Points: 280
    Mkuu ndetichia wengine ndio ugonjwa wao wanataka tu uanzishe kitu wao wamalize kila kitu kasheshe kweli na dunia yetu hii............................
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. B

    Bateko Senior Member

    #18
    Oct 9, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 107
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa ujumla wote ni mitego mikali ila wa Katavi ni nouma zaidi
     
  19. Royals

    Royals JF-Expert Member

    #19
    Oct 9, 2012
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 1,426
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Hii iko sawa. Tuwekee picha yake ya asubuhi kala hajapiga mswaki akiwa ndo katoka tu usingizini.
     
  20. Columbus

    Columbus JF-Expert Member

    #20
    Oct 9, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 2,010
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Kabla hatujakwama tubadilike tusije kujutia maamuzi yatakayotupoteza. Neno la Mungu Qouran au Bible ndio silaha pekee ya kuyashinda majaribu ya Shetani.
    Tukifanya hivi kila siku tutawaona hawa madada zetu na tutawaombea pia.
     
Loading...