Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wapi Uamsho?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Head teacher, Aug 9, 2012.

  1. Head teacher

    Head teacher JF-Expert Member

    #1
    Aug 9, 2012
    Joined: Mar 10, 2012
    Messages: 1,814
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Je, ukimya umetokana na baada ya kutafakari madhara ya kuvunja muungano. Madhara makubwa ambayo wanahofia ni pamoja na kuporomoka kiuchumi, kutokuwa na usalama wa chakula, kupoteza eneo kubwa la bahari, nk....?

    Mungu ibariki Tanzania
     
  2. Komeo

    Komeo JF-Expert Member

    #2
    Aug 9, 2012
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 2,063
    Likes Received: 213
    Trophy Points: 160
    Subiri wamalize mfungo.
     
  3. m

    manucho JF-Expert Member

    #3
    Aug 9, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 3,414
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Njaa mbaya usisikie, mtu unakuwa kichaa hivihivi
     
  4. Bazazi

    Bazazi JF-Expert Member

    #4
    Aug 9, 2012
    Joined: Aug 18, 2008
    Messages: 1,918
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    Hivi kweli wako wapi siku hizi?
    Namsikia waziri asiye na wizara maalum kijana wa Mwanajeshi Yusuf Himid (Mansour).
    Aliyejipachika ujumbe wa baraza la kwanza la Mapinduzi Mzee moyo.

    Ama kweli njaa mbaya ingawa inawezekana kuwa wanajipanga kwa mbinu mpya. Tusubiri wakimaliza kuzitafuta baraka na neema za mfungo wa Ramadhani. Si unajua hata wakati wa vita, mwezi wa tisa katika mwaka wa Hijria husimama?

    Bazazi ni Bazazi!
     
  5. s

    silent lion JF-Expert Member

    #5
    Aug 9, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 498
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 45
    ama kweli nyinyi mmelala. Huku Uamsho wanaendelea kama kawa sema underground. na kitu kizuri au sijui niseme kibaya wameshakomba hadi viongozi wa CCM Unguja. kiufupi ccm na cuf wako pamoja unguja. Kalagabaho .
     
  6. B

    Bull JF-Expert Member

    #6
    Aug 9, 2012
    Joined: Nov 4, 2008
    Messages: 984
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Mpaka wachomewe makanisa ndo watjua wanafanya nini !!
     
Loading...