Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

wapi tunaweza kupata sponsor wa kutuwezesha kutengeneza kipindi na kurushwa kwenye TV?

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Doyi, Sep 28, 2012.

  1. Doyi

    Doyi JF-Expert Member

    #1
    Sep 28, 2012
    Joined: Dec 4, 2011
    Messages: 750
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 45
    heshima kwenu wadau
    sisi ni vijana tulioamua kujikwamua na tatizo la ajira kwa kubuni kipindi kizuri cha kuoneshwa katika tv.kipindi hiki kinahusu kurekebisha mienendo ya mtu mmoja mmoja na jamii kwa ujumla,kukemea mabaya na kusifia mazuri ya wanajamii katika mfumo wa kuelimishana na kwa namna ya kuchekesha(japo siyo totaly a comedy) na kwa maneno yasiyo kera wala kuvuka mipaka ya kimaadili.kukumbusha mamlaka zinazohusika ziwajibike katika kuihudumia jamii katika masuala ya huduma za jamii kama maji safi na taka,umeme, usafi n wa mazingira na kadhalika.tumeshasajili hicho kipindi na tayari tuna demonstration ya hicho kipindi(DEMO),concept note tayari tunayo na mtu wa kutuandikia poroposal tayari tunae.tatizo letu ni namna ya kumpata mdhamini atakaetuwezesha kutengeneza vipindi vya miezi 6 na kuvirusha kwenye tv channel.tuna imani project hii baada ya kuoneshwa itapata wadhamini wengi na hivyo kuleta kipato kwa sisi na mdau atakaetuwezesha kumpata mdhamini.kwa mawasiliano tutafte kwa email hii hsudi2012@yahoo.com au simu 0717478451 na 0713986635 .asanteni
     
  2. Doyi

    Doyi JF-Expert Member

    #2
    Sep 28, 2012
    Joined: Dec 4, 2011
    Messages: 750
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 45
    Samahanini wadau Typing error hapo kwenye poroposal nlimanisha "PROPOSAL" wadau
     
  3. Mkare_wenu

    Mkare_wenu JF-Expert Member

    #3
    Sep 28, 2012
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 1,697
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    wahusika wanakuja usijali
     
  4. Matendo Andrew

    Matendo Andrew JF-Expert Member

    #4
    Sep 27, 2014
    Joined: Apr 1, 2014
    Messages: 516
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 45
    sawa mkubwa vipi umeshapata?
     
Loading...