Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wapi tena nabii tito

Discussion in 'Celebrities Forum' started by ngoshwe, Jul 14, 2010.

  1. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #1
    Jul 14, 2010
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    MAHUBIRI YAKE JAPO YALIASHIRIA KUPINGANA NA MAANDIKO, LAKINI KWA TAFSIRI MOJA AU NYINGINE NI KANA KWAMBA YANGEVUTA WAFUASI WENGI HASA WALE WAPENZI WA "THE LAGA NA KITIMOTO".. MTAZAMO WAKE KATIKA MAANDIKO HAUKUONYESHA KUTOFAUTIANA SANA NA BAADHI YA WAHUBIRI WA DINI ZA "KILEO" HASA WAINJILISHAJI WA RUNINGANI (TELEVANGELISTS).



    YouTube - NABII TITO ATO MAAJABU DAR www.nipehabari.blogspot.com

    YouTube - The Most Hated Family in America (1 of 8)

    YouTube - Televangelists Exploiting the Gullible - Part 1

    YouTube - Televangelist Peter Popoff Investigation
     
Loading...