Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wapi tapata mkopo??

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by MAKONDE22, Aug 6, 2012.

  1. M

    MAKONDE22 Member

    #1
    Aug 6, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimeajiriwa,take home yangu ni above 800,000.Mwajiri wangu hatoi barua ya mkopo na ameingia katika makubaliano maalum na Bank moja hapa nchini mishahara yote hulipwa kwa kutumia hiyo bank tu,hakubali kulipa .mshahara kwa kutumia Bank nyingine yeyote zaidi ya hiyo bank.Payslips na bank statement zinapatikana.

    Je wapi naweza pata mkopo????

    Natanguliza shukrani!!
     
  2. M

    Malila JF-Expert Member

    #2
    Aug 6, 2012
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,204
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    Si ukope ktk bank hiyo hiyo unakopitishiwa mshahara wako.
     
  3. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #3
    Aug 6, 2012
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,543
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Mkopo unaotaka ni wa sh. ngapi na unataka kulipa kwa muda gani? Ziko financial institutions nyingi tu za kutoa mikopo ya muda mfupi na hamna haja ya commitment ya mwajiri. Hata hivyo mikopo ya namna hiyo huwa na riba kubwa na pengine usikunufaishe kama unavyotarajia.
     
  4. M

    MAKONDE22 Member

    #4
    Aug 7, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naomba list ya hizo FI ni check kama ta afford hizo interest. Kiwango cha mkopo kinachohitajika ni 6.5m.

    Asante.
     
Loading...