Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wapi Slogan hizi?!!!!!!!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mwikumwiku, Mar 2, 2012.

  1. m

    mwikumwiku Senior Member

    #1
    Mar 2, 2012
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 153
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wanabodi hebu tujaribu kutafakari slogan hizi zimetufikisha wapi? Je ulikuwa usanii!
    Ari Mpya, Nguvu Mpya na Kasi Mpya!
    Maisha Bora Kwa Kila Mtanzania!
    Ari Zaidi, Nguvu Zaidi na Kasi Zaidi!
    ::::::::::::::
     
  2. Radhia Sweety

    Radhia Sweety JF-Expert Member

    #2
    Mar 2, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 4,457
    Likes Received: 327
    Trophy Points: 180
    Inategemea wewe ulitaka zikufikishe wapi. Mtu kama mimi zimenisaidia kuwasiliana na watu mbalimbali wakiwamo wanasiasa wanaokuja kutembelea Arusha.
     
  3. Ta Kamugisha

    Ta Kamugisha JF-Expert Member

    #3
    Mar 2, 2012
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 2,571
    Likes Received: 476
    Trophy Points: 180
    kifurushi cha 400mb hakipo tena jaribu baadae
     
  4. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #4
    Mar 2, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,683
    Likes Received: 3,001
    Trophy Points: 280
    zimetufikisha HAPA TULIPO
     
  5. k

    kilolambwani JF-Expert Member

    #5
    Mar 2, 2012
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 395
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mwikumwiku hizo ni siasa, bila slogans huwezi kushinda, ziliwasaidia ccm kuchukua nchi na leo wanakula taratibu
     
  6. Songoro

    Songoro JF-Expert Member

    #6
    Mar 2, 2012
    Joined: May 27, 2009
    Messages: 4,140
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Alieziamini ndo tunapaswa kumhoji vizuri atupe base alizotumia kuamini hizo slogans,hivi mlipokaririshwa 'maisha bora kwa kila mtanzania yanawezekana'kipi kiliwafanya muamini,kama Mwl Nyerere mwenyewe alishindwa kuhakikisha maisha bora kwa kila mtanzania mliwategemea akina Jk,EL,RA ndo wangeleta hayo maisha? Kila aloamini huu msemo ni mwendawazimu wa grade one!!
     
  7. Prishaz

    Prishaz JF-Expert Member

    #7
    Mar 2, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 1,578
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    ziliisha bila uhalisia,tusubiri mpya! Au zinatumika kny matumizi mabaya ya uongozi...i.e ufisadi zaidi,kusafiri zaidi,n.k
     
  8. nahavache

    nahavache JF-Expert Member

    #8
    Mar 2, 2012
    Joined: Apr 3, 2009
    Messages: 869
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Funga mkanda, zitatufikia tutakapoamka usingizini, bado tunaota
     
  9. mizambwa

    mizambwa JF-Expert Member

    #9
    Mar 2, 2012
    Joined: Oct 8, 2008
    Messages: 3,970
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Hizi Slogans zitatufikisha mwaka 2015.

    USIJALI YOTE YANAWEZEKANA BADO TUNATAFAKARI TUJE NA MPYA IPI 2015 ILI MTUCHAGUE.


    MIZAMBWA
    INANIUMA SANA!!!
     
  10. Patriote

    Patriote JF-Expert Member

    #10
    Mar 2, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 1,579
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Kauli mbiu bila nia ya dhati huwa historia. Wapi zilipo kilimo cha kufa na kupona, kilimo uti wa mgongo, mapinduzi ya kijani, kilimo kwanza n.k. Kauli kama hiz pale Congo Kinshasa tunaita ni Maniance yaani ni mbwembwe au madoido ya kisiasa.
     
  11. K

    Kiboko Yenu JF-Expert Member

    #11
    Mar 2, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 312
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    najuta kufungua hii post hamna la maana hapa
     
  12. K

    Kizotaka JF-Expert Member

    #12
    Mar 2, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 568
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    daa,inasikitisha, wa A Town afu unakuwa na ishu za kimaandazi kiasi hiki! bure kabisa
     
  13. m

    mwikumwiku Senior Member

    #13
    Mar 2, 2012
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 153
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hebu tusubiri peoples power tuone nayo itatufikisha wapi..... Nakubaliana na ndugu yangu Patriote kuwa hizi ni maniance (mbwembwe or madoido) hamna political will humu!!!!!!!
     
Loading...