Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wapi REGIONAL UNIVERSITY?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Chapa Nalo Jr, Feb 11, 2011.

  1. Chapa Nalo Jr

    Chapa Nalo Jr JF-Expert Member

    #1
    Feb 11, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 5,065
    Likes Received: 1,414
    Trophy Points: 280
    Naombeni kujuzwa jamani

    Kuna Chuo Kikuu kilianzisha maeneo ya Manzese kama sikosei, kikiitwa Regional University, ila kilikuwa na mgogoro wa usajili na Tume ya Vyuo Vikuu, kuna habari kuwa kilikuwa kina wanafunzi tayari wa Shahada ya kwanza.

    Je kipo au ndio ule mgogoro ulikifuta?
     
  2. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #2
    Feb 11, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    ????????:A S thumbs_down:
     
Loading...