Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wapi professional wa kupaka gari rangi hapa Dar?

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Kingdom_man, Mar 22, 2012.

  1. Kingdom_man

    Kingdom_man JF-Expert Member

    #1
    Mar 22, 2012
    Joined: May 19, 2010
    Messages: 523
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Msaada ba'ndugu wapi sehemu naweza paka gari langu rangi, ambapo wanapaka rangi vizuri na kiutaalamu?, Wale wachina pale maeneo ya moroco vipi wanaweza fanya kazi nzuri au niende wapi hapa mjini?!, nataka badilisha gari yote rangi 4x4 anayojua garama anijuze pia.

    Asanteni!
     
  2. Mntambo

    Mntambo Member

    #2
    Mar 23, 2012
    Joined: Feb 11, 2008
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Piga namba hii uongee na fundi 0713586929
     
  3. M

    Mubii Senior Member

    #3
    Mar 23, 2012
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 146
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Jarubi wachina karibu na Rose Garden ama kituo cha Oilcom.
     
  4. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #4
    Mar 23, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Jamani acheni ulimbukeni basi!
    Hta kazi za kupiga rangi za magari afanye MCHINA hapa nchini kwetu?..aisee, ni aibu hii sana!
     
  5. K

    Kituko JF-Expert Member

    #5
    Mar 23, 2012
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,979
    Likes Received: 1,121
    Trophy Points: 280
    Mkuu wanaofanya kazi humo sio wachina, ila wachina ndio wenye Makampuni na tatizo lipo palepale Watanzania tunashindwa kujimanage
     
  6. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #6
    Mar 23, 2012
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Kaka, gereji ni za wachina, wao ndiyo wenye vifaa vya maana na wameajiri waswahili; wanafanya kazi nzuri, quality ya kazi ni nzuri na bei yao ni nzuri sana!
     
  7. Kingdom_man

    Kingdom_man JF-Expert Member

    #7
    Mar 23, 2012
    Joined: May 19, 2010
    Messages: 523
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    So conclusion ni wachina wa pale rose garden ndio wanafanya kazi nzuri sio?! Haya naombeni contacts zao sasa!.
    Asanteni
     
  8. Kingdom_man

    Kingdom_man JF-Expert Member

    #8
    Mar 23, 2012
    Joined: May 19, 2010
    Messages: 523
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Jamaa nimeongea naye yule barabarani kasema atanicheki tuongee!. Asante.
     
  9. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #9
    Mar 24, 2012
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Kaka ni heri ukafika ofisini kwao ukaona na sample za kazi zao na aina za rangi walizonazo, then uwape specs na mahitaji yako ndy upate kotesheni, kuongea kwa simu tu unaweza shangaa ukapakiwa rangi ya nyumba kwa brashi ya manyoya...hihihihiiiii!
     
  10. M

    Mubii Senior Member

    #10
    Mar 24, 2012
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 146
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Bora ufike pale u negotiate maana kwa uzoefu wangu nao, huongea baada ya kuiona gari husika. Nazungumzia wachina waliokaribu na Rose Garden.
     
  11. PrN-kazi

    PrN-kazi JF-Expert Member

    #11
    Mar 25, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 2,846
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Sasa tufanyeje? kama ndo haohao walioshikiria nchi sisi tufanyeje, Wabongo utaalamu wao huko kwenye makaratasi tu.
     
  12. Kurunzi

    Kurunzi JF-Expert Member

    #12
    Mar 25, 2012
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 3,593
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Mkuu nyuma ya jengo la airtel kuna jamaama ni mtaalam sana na anatumia mashine za kisasa kwenye chumba maalum na bei zake ni poa sana anajitangaza nilipata kazu ya magari ya tigo amefanya kazi nzuri sana no. yake ni 0715871657 Arnold Kweka
     
  13. b

    bitimkongwe JF-Expert Member

    #13
    Mar 25, 2012
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Niliwahi kupaka rangi pale, gari yangu ilikuwa metallic green iligongwa. Kwa kweli output yake niliifurahia sana maana hakukuwa na tofauti.

    Ila bei walinipiga kigongo cha uhakika!
     
  14. T

    Takayangu Member

    #14
    Mar 25, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 37
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    So walikuchaji kiasi gani? Weka mambo hazarani ili tujaribu kukompea na sehemu nyingine
     
Loading...