Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wapi Prof. Kapuya?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Rweye, Jun 17, 2011.

  1. R

    Rweye JF-Expert Member

    #1
    Jun 17, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,711
    Likes Received: 1,290
    Trophy Points: 280
    Huyu mzee yuko wapi wakubwa
     
  2. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #2
    Jun 17, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,138
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Atakuwa anakula pensheni.
     
  3. L

    Lilombe JF-Expert Member

    #3
    Jun 17, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 242
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yuko busy na AKUDO
     
  4. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #4
    Jun 17, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kahamia CUF
     
  5. K

    Kagalala JF-Expert Member

    #5
    Jun 17, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 2,350
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Na kweli huyu mkuu sijamsikia siku nyingi. Hivi bado ni Mbunge au anakula penseni tu?
     
  6. m

    mwabaluhi JF-Expert Member

    #6
    Jun 18, 2011
    Joined: Oct 16, 2010
    Messages: 560
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ni mbunge wa urambo magharibi (ccm). Uchaguzi wa 2010 alimshinda kirungi A kirungi wa cuf
     
  7. Columbus

    Columbus JF-Expert Member

    #7
    Jun 18, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 2,010
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Anakula pension na vichangudoa vyake, Professor mzima aliyekuwa waziri bila hata haya anahangaika na changu pori ataishia pabaya muda si mrefu.

    kapuya.jpg
     
  8. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #8
    Jun 18, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160

    [​IMG]
     
  9. S

    SURUMA JF-Expert Member

    #9
    Jun 18, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,895
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Kilimo KWanza in Urambo..Waweza kukuta anashughulikia kilimo cha tumbaku daytime na jioni kupata MDUARA (ref kwenye picha ya juu)
     
  10. m

    makanga Member

    #10
    Jun 18, 2011
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    alikwisha Chukua Chake Mapema(ccm)!!!
     
  11. Kajuni

    Kajuni JF-Expert Member

    #11
    Jun 18, 2011
    Joined: May 27, 2009
    Messages: 467
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 45
    Kwisheny...... wapi pia prof. Sarungi?
     
  12. R

    Rweye JF-Expert Member

    #12
    Jun 18, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,711
    Likes Received: 1,290
    Trophy Points: 280
    Duh!!kweli hii Tz ni kubwa sana,mtu maarufu hivi anapotea kiasi hiki hajafa na akifa je? Kapuya nimemkumbuka kwani alikuwa waziri (wa elimu) wa kwanza kumuona alipotembelea pale Rutabo,Kagera wakati nimeanza form1 1999

    nilikuwa mdogo lakini nilivutiwa na alivyoongea kiingereza pale assemble,nilipenda sana
     
  13. dudus

    dudus JF-Expert Member

    #13
    Jun 18, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 5,644
    Likes Received: 1,526
    Trophy Points: 280
    Hivi unahitaji kupoteza muda na ubongo wako kukumbuka watu wa aina hii? For what? Kuna wanaostahili kukumbukwa sio aina za huyu jamaa.
     
  14. k

    kimalando Senior Member

    #14
    Jun 18, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 103
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Anapasawa kukumbukwa kwa mengi tu. Ila nadhani siasa haikuwa anga zake lakini kwa taaluma yake ni balaa. Hapo namvulia kofia maana ile Plant Physiology kwa kweli akikuchapa shule hapo utamwaminia mambo magumu lakini anavyoyafundisha kilaini huwezi amini. Ukimstua usingizini ukamwambie akushushie Kreb's Cycle (kwa wale scientists specifically biologists nadhani tunaelewana mangwini mtanisamehe) ni kama sala ya baba yetu. Nakumbuka hata alipokwenda kugombea ubunge na akashinda aliahidi kuendelea kufundisha pale Botany Department mlimani maana alikuwa the only Prof. of Plant physiology. Lakini naona huko kwenye siasa utamu ulizidi hakuonekana tena. Labda sasa ndio anatekeleza ile ahadi yake ya kupiga taalum Mlimani ndio maana haonekani.
     
  15. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #15
    Jun 18, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,072
    Likes Received: 9,780
    Trophy Points: 280

    Hahahahahah lol! Mie hii picha mpaka leo hii kila nikiona inanifurahisha sana. Huyu Mzee hakujua kama anaweza kuchukuliwa picha? Halafu mwenyewe alitulia kabisa bila hata wasiwasi lol!
     
  16. H

    Hofstede JF-Expert Member

    #16
    Jun 18, 2011
    Joined: Jul 15, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Mbona mnamjadili mbunge wa Urambo Magharibi as if ameshatundika daluga za siasa darini?, Jamaa bado anapokea posho za vikao vya bunge. Mbona watu kama Mama Kilango ambao walipata umaruufu hamuwazungumzii?, au ndiyo kutaka kuileta picha ya AKUDO akipagawishwa na kabinti na kuwa kama katoto ka tumbili kameng'ang'ania mgongo wa mama yake?
    Parliament of Tanzania
     
  17. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #17
    Jun 18, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  18. Ngigana

    Ngigana JF-Expert Member

    #18
    Jun 18, 2011
    Joined: Apr 16, 2010
    Messages: 998
    Likes Received: 166
    Trophy Points: 60
    JF ni kiboko! Kwa kweli sikujua kabisa kuwa huyu aliyeng'ang'ania mgongoni mwa kabinti ni Prof. Hii ni kali! Lakni inaonekana kwa watoto ni wembe chapa nasset!
     
  19. B

    Baba Jose Senior Member

    #19
    Jun 22, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 158
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mh mi nimechoka JF mambo yote haki ya Mungu,siamini macho yangu
     
  20. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #20
    Jun 22, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,349
    Likes Received: 1,038
    Trophy Points: 280

    Mwacheni mzee wa watu apekechepekeche!
     
Loading...