Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wapi Prf Kapuya?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Rweye, Jun 17, 2011.

  1. R

    Rweye JF-Expert Member

    #1
    Jun 17, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,738
    Likes Received: 1,311
    Trophy Points: 280
    Huyu mzee yuko wapi wakubwa
     
  2. Najijua

    Najijua JF-Expert Member

    #2
    Jun 17, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,027
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    mpaka bunge likkisha kama hajasikika ndo uulize au nenda kule Urambo-Kaliua Millenium lazima apatikane pale
     
  3. B

    BondJamesBond Member

    #3
    Nov 14, 2013
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 85
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    pedophile na he is above the law
     
  4. H

    Honolulu JF-Expert Member

    #4
    Nov 14, 2013
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 5,658
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Anatamba kwamba yeye ndiye serikali, hakuna wa kumfanya kitu!
     
  5. OKW BOBAN SUNZU

    OKW BOBAN SUNZU JF-Expert Member

    #5
    Nov 14, 2013
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 17,487
    Likes Received: 4,676
    Trophy Points: 280
    yupo AKUDO IMPACT
     
  6. u

    ungonella wa ukweli JF-Expert Member

    #6
    Nov 14, 2013
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 4,227
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yeye anasema ndo mwenye serikali na hii nchi, sijui amemweka jk na vyombo vya dola mfukoni, na huo mfuko ni mkubwa kiasi gani! Nimeamini viongozi wengi wa ccm wanalawiti na kubaka watoto, mfano ni mh. John kepteni komba!
     
  7. Kirode

    Kirode JF-Expert Member

    #7
    Nov 14, 2013
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 3,575
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    kwanini ukaweka neno mh.....?
     
  8. MZEE WA ROCK

    MZEE WA ROCK JF-Expert Member

    #8
    Nov 14, 2013
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 624
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    yupo hotel ya kitalii anabaka muda huu nikuelekeze????????
     
  9. LOOOK

    LOOOK JF-Expert Member

    #9
    Nov 14, 2013
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 3,372
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    kaenda kutafutiza vitoto vya nursery ,nahisi huyu jamaa anakibamia ndo mana anatafutiza vijitoto ivi sahizi utamkuta pale ST.MARRY'S NURSERY anasuburi mda wa mapumziko ufike ajitwalie kamoja ks ziada.
     
  10. Niambieni

    Niambieni JF-Expert Member

    #10
    Nov 14, 2013
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 599
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 33
    Nadhani sio ukweli. Kama sio ukweli, ni vema kukemea tabia ya kuzushiana, kudanganya na kuchafuana. Hali hii ina sio kisiasa bali ni dhambi.
     
  11. Niambieni

    Niambieni JF-Expert Member

    #11
    Nov 14, 2013
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 599
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 33
    Nadhani sio ukweli. Kama sio ukweli, ni vema kukemea tabia ya kuzushiana, kudanganya na kuchafuana. Hali hii ya kuchafuan sio yakuita ni ya kisiasa bali ni ya kidhambi.
     
  12. k

    kichakare Member

    #12
    Nov 14, 2013
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 87
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    waziri mkuu ajaye!
     
  13. N

    NaNzowa Member

    #13
    Nov 14, 2013
    Joined: Oct 22, 2013
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yuko bize na vibinti Ofisini kwake Maana jamaa hachagui pa kupiga hadi kwenye kapeti yeye anafanya tu Du jamaa ni noma
     
  14. menyidyo

    menyidyo JF-Expert Member

    #14
    Nov 14, 2013
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 1,341
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Komba nae.... Na ule mwili atapona kweli???
     
Loading...