Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

wapi pa kutoka ukiwa mwanza

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by tsar, May 26, 2012.

  1. tsar

    tsar Member

    #1
    May 26, 2012
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 75
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakuu,nipo mwanza kikazi na natafuta mahali pa kwenda kurelax mchana huu na kutoka usiku.
    Naombeni msaada wenu wenyeji wa maeneo ya kutembelea
     
  2. Junior. Cux

    Junior. Cux JF-Expert Member

    #2
    May 26, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 5,044
    Likes Received: 646
    Trophy Points: 280
    dah inaonekana mwnz kuna wageni wengi sana, ngoja nkupm namba ya beibe nasty au charmininggirl wakuonyeshe jiji.!!! bt plz nikuelekezwa tu na sio biashara nyingne..
     
  3. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #3
    May 26, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,574
    Likes Received: 667
    Trophy Points: 280
    inategemea na mfuko wako! kama uko vizur chakula cha mchana nenda kwny bufee GOLD CREST, Kama kipato cha kati nenda VILLA PARK / VICTORIA PRINCE. Ucku vivyo hvyo. hayo ni maeneo ya katikat ya mji na karibu na mji. Nje ya mji km uko poa nenda MALAIKA BEACH, ISAMILO LODGE AU CHAKOLIPS... Mengne wataongeza wadau! Karibu sana Mwanza.....
     
  4. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #4
    May 26, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,574
    Likes Received: 667
    Trophy Points: 280
    jaman mwambie wenyej tupo!
     
  5. Junior. Cux

    Junior. Cux JF-Expert Member

    #5
    May 26, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 5,044
    Likes Received: 646
    Trophy Points: 280
    c ndo hvyo japo beibe kakmbia.. we nae unamwonyesha maeneo matawi mpe location za mwaloni au igogo kule akale lunch uswaz
     
  6. tsar

    tsar Member

    #6
    May 26, 2012
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 75
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nashukuru sana Charminggirl
    nimefikia hapa gold crest.
    wajua visiwa vyovyote vya kutembelea?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #7
    May 26, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,574
    Likes Received: 667
    Trophy Points: 280
    visiwa nenda Saanane Island... je una usafr au Nikupm no. ya dreva tax atakaye kuzungusha jijini?
     
  8. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #8
    May 26, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,574
    Likes Received: 667
    Trophy Points: 280
    dats y nkampa option,km yuko vzur ndo aende huko. kama wastan aende Villa na Victoria P. kuna chakula kizr pia ni reasonable!
     
  9. Junior. Cux

    Junior. Cux JF-Expert Member

    #9
    May 26, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 5,044
    Likes Received: 646
    Trophy Points: 280
    tha ndo unataka umpe na namba ya ba.watoto sa hiv tu...
     
  10. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #10
    May 26, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,574
    Likes Received: 667
    Trophy Points: 280
    umeona eeh,haya ndo matumiz ya mtandao. wengne tunabenefit we wadhan twapga kabobo hapa!
     
  11. tsar

    tsar Member

    #11
    May 26, 2012
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 75
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nashukuru Charminggirl kwa ukarimu wako lakini la usafiri nilishaweka mambo sawa.
    saa nane panaendekaje huko,kuna chakula na malazi?
    kama yawezekana nipeleke tafadhali.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #12
    May 26, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,574
    Likes Received: 667
    Trophy Points: 280
    asante mkuu,nipo kazn /ofcn kwangu cweztoka hata kwa dk 5. saanane kuna chakula na vinywaji bt hakuna malazi. vitu ni expensive sana km vp beba vinywaj vyako,bites,ama chips kuku/chochote kinachobebeka. thn mwambie huyo wa usafr atakuelekeza jins ya kwenda.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. Junior. Cux

    Junior. Cux JF-Expert Member

    #13
    May 26, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 5,044
    Likes Received: 646
    Trophy Points: 280
    hahahahahaha ata dk 5 jaman.!!!
     
  14. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #14
    May 26, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,574
    Likes Received: 667
    Trophy Points: 280
    yes Junior! yan hapa nkiondoka tu nimeliwa.... hawa watumishi ni wezi kuliko hata muasisi wa wizi (shetani)
     
  15. tsar

    tsar Member

    #15
    May 26, 2012
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 75
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    I came with an office driver nae ni mgeni mji huu.
    Utakuwa umenisaidia sana kama utanielekeza wapi pa kuenda ili nipate usafiri wa kwenda huko na costs zake.
    ubarikiwe sana mrembo
     
  16. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #16
    May 26, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,574
    Likes Received: 667
    Trophy Points: 280
    ok,bas chukuen tax hapo GC mwambie awapeleke sehemu ya kupandia boat kwenda saanane,ni km sh.2000 kwa tax mngekuwa wenyej mngetembea ni km dk 10 tu kwa kutembea.
     
  17. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #17
    May 26, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,574
    Likes Received: 667
    Trophy Points: 280
    kuvuka km hawajapandisha bei ni sh.3000 @ ni karb sana km mwendo wa dk 7 kuvuka kwa bôat
     
  18. sexologist

    sexologist JF-Expert Member

    #18
    May 26, 2012
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 2,297
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Chamingirl funguka mama.. Kuwa makini na watu wa mitandaoni, utaliwa! Mi nimekulia na kusoma Dar.. Ila naishi Mwanza kibiashara.. Staili za huyu jamaa ndo zetu tulioishi huko, huwa wanaamini madada wa Ziwa ni wepesi kuwaingia kwa teknik za kimatawi kama mleta thread.. We anasema yupo Gold Crest anaishi halafu anaprolong mazungumzo aonyeshwe sehemu nzuri.. Hapo hotelin hajaambiwa??

    Nahisi anaweza kukuanzishia private chat ili muonane.. Hawa watu wabaya sana.. Simuonei wivu wala simsemi vibaya, ila type yake nna xperience nayo.. So ulivyomshauri inatosha! They tend to use very polite and humbly way.. Mwisho wa siku sasa!

    Ushauri wa mwisho Kale Kamanga Garden kajirushe hapo hapo hotelini kwako.. Ila usiguse dada zetu!
     
  19. tsar

    tsar Member

    #19
    May 26, 2012
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 75
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nashukuru sana kwa taarifa.
    Nipo kwenye mchakato nikashangae shangae huko.
     
  20. tsar

    tsar Member

    #20
    May 26, 2012
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 75
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu mbumbumbu nashukuru kwa input yako kwani si rahisi kujua intention za watu waulizao vitu mbali mbali mtandaoni.
    Sina nia yoyote mbaya na ndio maana nikaomba swali langu la mwisho lilikuwa ni kujua wapi naweza kwenda kupata usafiri wa kwenda kisiwani.ungekuja na jibu la swali langu ningeshukuru zaidi na tahadhari yako ya pm kwa Charminggirl haiswihi kwani hata huo mpango sina.
    Nadhani itakuwa vyema kama wewe ndio ukaanza kum pm kwani tushajua unafanya biashara(joke)
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...