Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wapi Nurueli?

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Raia Fulani, Feb 4, 2012.

  1. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #1
    Feb 4, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Namkumbuka Nurueli katika kibao chake cha awali sana cha Mng'aro wa silva. Ule wimbo hadi kesho ni classic. Nikamsikia tena katika wimbo wa kilio, akimlilia baba yake. Nikaja tena kumsikia akiwa na B Band akivunja aya moja kwa umakini na umahiri wa hali ya juu. Nzela mimi jirani yako...

    Mara nikasikia mshkaji teja, sijui kama hizi tuhuma zilikiwa na ukweli. Kabla ya hapo niliwahi kumwona EA TV nadhani kipindi cha planet bongo ya Salama enzi hizo. Jamaa alikuwa akizungumzia mrejeo wake nikasema, yap! Juu ya nini watu kama hawa kupotezwa katika fani? Come back and come again man. Jamaa anapendezea kuwa solo pia maana anajiweza.
     
  2. Uncle Rukus

    Uncle Rukus JF-Expert Member

    #2
    Feb 2, 2015
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 2,431
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0

    Dah! Jamaa me na mkubali sana, hapa kwenyewe nilikuwa na googled wimbo wake wa mng'aro wa silver nikakutana na thread hii. Katika wasanii wenye sauti nzuri na wanaojua kuzitumia na huyu jamaa, japo amefulia ila ukimsikiliza kwenye wimbo wa usikate tamaa ya kala Jeremiah utakubali bado yupo vizuri
     
  3. CHANZO

    CHANZO Senior Member

    #3
    Feb 4, 2015
    Joined: Mar 1, 2014
    Messages: 152
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tupo wengi tunaomkubali sema gemu gumu vipaji sio tena dili, dili ni kuwa na connection.....Jamaa anakomaa na gemu kuna wimbo mpya wa Kala jeremia ameimba kiitikio....wewe jiulize hivi Nuh Mziwanda anaimba nini hadi apate shows na air time ya kutosha?
     
  4. Super Handsome

    Super Handsome JF-Expert Member

    #4
    Feb 4, 2015
    Joined: Jul 16, 2013
    Messages: 1,896
    Likes Received: 321
    Trophy Points: 180
    Nurueli si teja na yuko anafanya muziki wa live na banana...ukitaka kuenjoy kila ijumaa nenda east 24 utamkuta yy na banana wakikonga myoyo..uwezo wake uko pale pale!
     
  5. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #5
    Feb 6, 2015
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Watu kama Nurueli si wa kuishia kwenye show za mahotelini. Sema ndio hivyo industry ya muziki TZ ina ugumu wake
     
  6. Mlaleo

    Mlaleo JF-Expert Member

    #6
    Sep 1, 2016
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 7,543
    Likes Received: 1,681
    Trophy Points: 280
  7. Mlaleo

    Mlaleo JF-Expert Member

    #7
    Sep 1, 2016
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 7,543
    Likes Received: 1,681
    Trophy Points: 280
     
  8. M

    Mapensho star JF-Expert Member

    #8
    Sep 2, 2016
    Joined: Jun 30, 2016
    Messages: 528
    Likes Received: 408
    Trophy Points: 80
    mtu anayejua kuitumia sauti ni diamond huyu jamaa anavoco nzuri lakini me naweza sema ajitambui kuwa anaweza kufanya makubwa
     
Loading...