Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wapi ntapata Fundi Mzuri Engine za Ford??

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Shark, Feb 5, 2012.

  1. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #1
    Feb 5, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,704
    Likes Received: 1,835
    Trophy Points: 280
    Wadau,
    Nahitaji kufanyia Services Gari aina ya Ford Galaxy,
    Tatizo ni kua nimekua nikitumia mafundi wa mtaani ambao naona kama wananiharibia tu gari.
    Please nisaidieni kama mnawafahamu mafundi/garage specific za haya magari hapa Dar.
     
  2. m

    mwabaluhi JF-Expert Member

    #2
    Feb 5, 2012
    Joined: Oct 16, 2010
    Messages: 560
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kuna duka barabara ya Mandela kituo cha Matumbi baada ya junction ya kwenda Tabata kama watokea Ubungo mkono wa kulia, pale wanauza vifaa vya Mazda na Ford pale pia kuna mafundi wa magari hayo mawili I guess! Pembeni ya duka kama hatua kumi na tano hivi kuna gereji muulize fundi anaitwa Babu yeye ana deal na Mazda huenda akakuelekeza fundi mzuri wa Ford ama kama wataka kibosi zaidi uende Posta pale kwa wakala wao!
     
  3. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #3
    Feb 5, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,704
    Likes Received: 1,835
    Trophy Points: 280
    Ahsante mkuu, wanafungua leo Jumapili??
     
  4. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #4
    Feb 7, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,704
    Likes Received: 1,835
    Trophy Points: 280
    Kaka jana nimefika pale wakabaki wanashangaa tu Gari,
    Wadau msaada please!!!
     
Loading...