Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wapi Nora na Sinta?

Discussion in 'Celebrities Forum' started by handeni, Jan 31, 2012.

  1. h

    handeni Member

    #1
    Jan 31, 2012
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    KAMA MTAKUMBUKA MIAKA YA 2000 KUNA HAWA MABINTI WAWILI WAIGIZAJI KWENYE KUNDI LA SANAA LA KAOLE ENZI HIZO WAKIUZA SURA ITV JE WAKO WAPI HAWA DU! WALIUZA SANA MAGAZETI YA AKINA SHIGONGO A.K.A UDAKU.:embarassed2:
     
  2. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #2
    Jan 31, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,474
    Likes Received: 389
    Trophy Points: 180
    Hata mimi nimewamiss sana hawa wasanii sijui wamepotelea wapi
     
  3. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #3
    Jan 31, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,120
    Likes Received: 6,762
    Trophy Points: 280
    Nora kapigwa ndoa
    ambayo juz kati
    nlskia haitak
    eti inambana!!
    Sinta namuona$kwenye
    magazeti ya udaku
    mara sjui kawapeleka
    wenzie kituon
    mara sijui nini?
    Wapo
     
  4. s

    scart Senior Member

    #4
    Feb 8, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 100
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    i thnk my first love was nora kpindi hcho itv...dah!!
     
  5. Zabibu

    Zabibu JF-Expert Member

    #5
    Feb 8, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 253
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ukitaka kumuona Sintah pitia hii blog yake utajua nini anafanya kwa sasa.PRETTY SINTAH
     
  6. m

    muleba Member

    #6
    Feb 9, 2012
    Joined: Nov 30, 2011
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wamefulia tu hawana lolote unachezea usupastaa wa bongoland ambao hauna mbel wala nyuma wala pesa achilia mbali mali? Wanaonufaika ni akina shigongo kwa kuwaandika na kuuza magazeti c wasanii
     
Loading...